Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Vyama na Serikali Wanaogopa Uchawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Sep 22, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kauli ya mh. John Pombe Magufuri aliyoitoa hivi karibuni kwamba haogopi kurogwa hivyo ataendelea kufanya kazi kwa kufuata sheria na kanuni za nchi ni kauli ya kushtua. Nasema ni ya kushtua kwasababu pengine magufuli amewakilisha kile kilichomo kwenye mioyo ya viongozi wetu (wengi) na hivyo wanashindwa kufanya maamuzi magumu kwa maslahi ya taifa kwa hofu hiyo ya kulogwa.

    Naye Josephine Mushumbusi ambaye ni mke/mchumba wa Dr.Slaa amefichua siri kwamba kuna mpango wa kikundi fulani hapa nchini kuwa kina mpango wa kumuua Dr. Slaa kwa uchawi au kwa kumpa sumu inayoua taratibu.

    Kama viongozi wetu watazama kwenye hofu ya kulogwa basi suala la maendeleo nchini Tanzania litakuwa ni ndoto.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Huwa siamini kuhusu uchawi
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo ndo bongo tambarare, kama kiongozi anaimani kuwa uchawi unaweza kufanya kazi basi ni hatari na aibu kwa taifa.

    Kaaaaz kweli.
     
Loading...