Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjukuu2009, Jan 20, 2012.

  1. m

    mjukuu2009 Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Viongozi wetu wa dini zote wa islamu na wakiristo.huu utaratibu wa kuleta wana siasa kwenye makanisa na misikiti,kwa kipindi hichi kuna makundi ya wana siasa wanaotaka uraisi,ubunge na udiwani ata kwa kutumia kitu chochote,viongozi wakisiasa wamekuwa mstari wa mbele kwenye harambee za ujenzi wa misikiti na makanisa na kwanini iwe sasa na isiwe kipindi kingine.

    Sisi baadhi ya waumini wenu tunakwazika sana tunapo ona kila harambe ya kanisa au msikiti mgeni rasimi ni mwanasiasa kwanini isiwe kiongozi mkuu wa kanisa au bakwata na mbona kuna wafanya biashara wengi wacha mungu na ni matajiri wakupindukia amuwapi mialiko?

    Wafanyabiashara kama bakhresa,mengi na wengine tumewaona wakijitolea sana kwenye mambo ya kijamii ni bora tukawomba waje kutusaidia kwenye ujenzi wa nyumba zetu za ibada kuliko kuwaomba wanasiasa ambao ndani yao zimejaa ila za kugombania madaraka ya juu.

    Naomba kuwakilisha kama kuna mtu kakwazika naomba anisame,aya ni baadhi ya mambo yanayozungumziwa mitaani na watu wengi aswa kipindi hichi.
     
  2. a

    adobe JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kipindi hiki kina nini weye?kutoa ni moyo na mtoaji atapewa thawabu toka kwa mungu.we umaskin wako unakufanya utuletee uharo hapa
     
  3. m

    mzee wa wino Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ulitaka wakualike wewe? kwani wana siasa si ni waumini wa hizo hizo dini?
     
  4. m

    mjukuu2009 Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yatakayo tokea apo baadae yanaweza yakawa mabaya ata ya kazidi ako kamsada wanakokatoa.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hebu ondoa hapa haya matapishi yako! hujui kwamba na wanasiasa ni waumini wa dini zetu? acha wamtolee Mungu kama wewe hauna piga kimya usije ukakufuru bure. yaani unapingana na watu wanaomtolea mungu/ kusaidia jamii!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ukishakua mwanasiasa unaacha kuamini kwenye dini ulokuwamo kabla ya siasa?
     
  7. n

    nkwezi Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ALichoongea si uongo kwani siasa ni mchezo mchafuuuuuu. Ndio maana malengo ya wanasiasa ni ya kidunia tu nani kakwambia wanatoa kwaajili ya mungu? Ndio maana wakitoa kitu kamera kibao, wakati hamna dini inayoruhusu kujinadi unapotoa sadaka.
     
Loading...