Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini kemeeni kauli za vitisho za wanasiasa simamieni haki msiwe "biased"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Sep 13, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF,
    Inavyoelekea baadhi ya viongozi wa dini wameanza kuonyesha dalili au kutekwa na siasa, viongozi wa dini ndiyo muhimili mkubwa kutokana na hadhi yao mbele ya jamii yetu ya kitanzania.

    Viongozi wa dini wameamua kukemea maovu yanayofanywa na watu fulani kwa wakati fulani na kuacha kukemea maovu ya aina hiyo yapofanywa na wengine ebu angalia ujumbe huu kutoka kwa kiongozi wa kisiasa.

    "Nasubiri simu yako wajulishe polisi wako waandae risasi za moto mtakakuwa na karamu kusherekea mauaji, na mjiandae kwa kwenda mahakama ya The Hague, ni afadhali kufa kuliko manyanyaso haya"

    Kauli kama hii viongozi wa dini hawajatendea haki kwa waumini wao wamekaa kimya kama vile hii kauli aina madhara, na hatimaye raia wamepoteza maisha kwa vifo.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda Avatar yako!!!!
     
Loading...