Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Nov 8, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tungependa kuskia tamko ktk kwa viongozi wetu wa chama kuhusu kuunga mkono makamanda wenzetu wa Arusha juu sakata la mh. G.LEMA. Tuelezeni tunawaungaje wenzetu mkono? Tuandamane, tukeshe au tufanyaje? TUNAOMBA TAMKO.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Inabidi moshi muanze matembezi mkaawachukue arusha then ianze safari ya kuja dar mpaka magogoni tukafungue geti la mjengo wenyewe tuanze upya
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    jamani kwa nini tusiandae mikutano nchi nzima? kulaani hili?
     
  4. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    vyama vya kiraia asasi za kiraia , vyama vya proffesionals where are you?wake up and stand for mother tanzania!
     
  5. M

    Makomu Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeonewa sana, tumenyanyaswa sana ,tumevumilia vya kutosha sasa basi ndugu zangu vijana tuchukue hatua ya kuleta mapinduzi. nipo tayari kwa lolote tupeni mwongozo viongozi mliobaki!
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkigoma hapo ndo mwisho wako wa kutukana au mwisho wako wa kufikiri?
    Hivi wataalamu wa IT hakuna njia ya kutufanya tuonekane kila tunapo-post humu ndani,kama ilivyo kwenye skype?maana kuna wengine tungependa kuwaona hatuamini kile wanachokiandika,sasa huenda tunajadili na wendawazimu,sasa hali hii imeshaanza ku-boa sana.
     
  7. m

    muafaka Senior Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    suppose wananci wote tunaamua kufanya kazi kwa bidii, nchi hii haitakwenda! au tukiandamana ndo nchi inakwenda mbele? kama watu tunaamka asubuhi na kuwaza maandamano then nchi hii haiwezi kufika mahali. Looks like watu wengi tu wavivu wa kufikiri!! Unafikiri Lema atatupeleka wapi bwana?. Lema is the last person I would consider a politician!
     
  8. s

    shy town boy Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ndo faida za utawala wa Magamba
     
  9. s

    shy town boy Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauna unachokifikiri kwani unatoka familia ya Kifisadi inayoilishwa na posho za Magamba
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kuwaunga mkono nenda kituo cha polisi katukane mkuu wa kituo, wakikuweka ndani kataa dhamana
     
  11. n

    ndoleha Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Unashangaza kidogo. If Lema is not a truly dedicated politician then the likes of Chenge. Rostam and a hundred others who are there kwa maslahi binafsi ndio unawaona politicians. Nadhani system iliyopo inakunufaisha..but anyway iko mwishoni hii..just watch
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Hizo siasa za kitoto ziishie huko huko Arusha. Wakazi wa Mosh wapo makini na maisha. Hawapelekwi pelekwi hovyo.
     
  13. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr slaa jana kasema eti safari ina anzia hapa viwanja vya NMC kwenda ikulu! Safari imeyeyuka! Chadema imekua magumashi!
     
Loading...