Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Bongo wajifunze nini kuhusu ishu ya Gov. E Spitzer?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Mar 13, 2008.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ishu ingetokea bongo..would it make headlines kama USA?
    Nini ambacho viongozi wetu wajifunze?
     
  2. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No one is above the law!

    Integrity, Integrity, integrity!

    Siyo Spitzer pekee, njoo Michael Brown wa FEMA, njoo Alberto Gonzalez Mwanasheria mkuu na wengine wengi!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Tanzania asingaliguswa mtu kabisa wangalisema anachapa kazi mambo ya binfasi hayana nafasi .Ndiyo maana akina Karamagi na Mahita kwa uchache wao wakachukua wake za watu na kuwakataa watoto mahakamani na leo ni waheshimiwa .
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rev.Kishoka,

    ....Na yule wa Detroit update vipi... bado yuko mzigoni au?!... naona Mzee Mkjj amemkana kuwa si meya wake tena na kukimbilia kwenye environs za mji baada ya kuambiwa mji unaongoza kwa depression.... :)
     
Loading...