Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi vipofu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SunStrong, Apr 28, 2012.

  1. S

    SunStrong Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawahi kutoka nje ya TZ,
    ndo mara ya kwanza nimekuja INDIA, jimbo la Tamil Nadu, mji wa Chennai.
    Nina miezi sita mpaka sasa, kwa kweli mametuzidi maendeleo sana.
    Sitaki kuilinganisha tanzani na india ila kuna mambo ya msingi ya ambayo naamini hata sisi tunaweza.
    Kama usafiri.
    Kwa asilimia kubwa serikali ndo inamili na kusimamia usafiri wa uma.
    Bei ya mafuta haitofautiani sana na tanzania,
    kwa Rupee 50 sawa na Tsh.(1500-1600) napewa ticket ya kusafiri popote ndani ya jiji kwa siku moja.
    Na mengine mengi ambayo tanzania tunayawezi kama kumthamini mwalimu na elimu pamoja miundombinu.
    Je viongozi wetu wakija huku wanang'olewa macho au wanakuwa vipofu.

    Alipokuwa amelazwa naibu waziri wa ujenzi nje kuna fylover ambayo kama hiyo inahitajika ubungo!

    tafakari
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa unatukana vipofu kama vile sio binaadam au hawawezi kuongoza? fanya heshima na adabu na ujuwe kuwa vipofu hawajaomba kuwa vipofu na ni binaadam wa kawaida. Usiwakwaze tafadhali.
     
  3. S

    SunStrong Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it seems as urnt greate thinker!
     
  4. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    viongozi wetu hawajui kujifunza ,ofcourse ni vipofu wa kuiga maendeleo
     
Loading...