Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi upinzani mnatakia kufuata mfano huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIM KARDASH, Sep 21, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    AT LAST MORGAN TSVANGIRAI WEDS ELIZABETH MACHEKA.

    [​IMG]
    [​IMG]

    <!-- end .postcontent -->



    <!-- end .divider .social -->
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtani, leo ijumaa umeswali sala ngapi?
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha unafiki na umbea wako, Dr Slaa ameshafunga ndoa rasmi na J. Mushumbusi.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mbona umeshindwa kumtaja unayemkusudia?
    Naomba nikutajie basi!
    Unamaanisha Slaa aka padri lol!
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi nimetupa jiwe gizani kama kawaida yangu..unao ushahidi japo wa picha,maana hizi picha zilipigwa zimbabwe lakini tunaziona mpaka tanzania
     
  6. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee hizi taarifa mpya, lini hiyo? Dr. Mzinzi yule kaoa! Sikia wakware wenzake watamtetea. Ukibisha nukuu na aya au mistari ya vitabu vya dini, usilete busara za kilevi. Dr. Slaaaa Mzinzi nz mwesherati. Aje kwa Gwamanya
     
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jamaa kishaoa sasa, alioa 21st July 2012. Kwa hiyo sio mzinzi tena kama ambavyo unataka wewe !!
    Ila mimi nina mashaka na jamaa wa chama tawala, wengine ndio wenye sifa kama hizo hapo ulizoziandika kweye blue,
    Hebu angalia jamaa hawa hapa wa chama tawala, halafu tuanze na hao......

    Hivi hawa jamaa hapa walifunga ndoa ?? maana nakumbuka miaka ya 1990, huyo jamaa alimtelekeza mkewe kwa ajili ya huyo 'mrembo'...
     

    Attached Files:

  8. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huyu hapa nae itabili afuate ushauri wako huo hapo kwenye blue,
    Maana mmhhhh !!, nasikia ana watoto ila sijui kama ana mume ??!!
     

    Attached Files:

  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kwani kuoa ni lazima mbona watu wanashikilia bango vitu ambavyo havina mantiki hapa ungeweka mfano wa aliyewahi kuwa Rais wa ufaransa Sarkozy yeye alitalikiwa baada ya kuwa Rais kwani mkewe aliona kuwa mume angekua bizy sana na kazi
     
  10. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye ushahidi wa picha, mhhhhh !! Angalia sana ... Maana....

    Mhhh !! Mambo ya picha, Mhhh !!! na ushahidi wa picha Mhhh !! Jamaa wameungana... mikono yao ime ......
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    nimeziona zooote
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tunata picha ya kiongozi wa upinzani ambae tunamtaka afuate nyayo za mpinzani mwenzake wa zimbawe hapana hii meshimiwa rais wetu na mrembo anaeitangaza vyema nchi yetu
     
  13. R

    RON PAUL Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kaoa huyu kibaraka
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Vipi umo kwenye list dada?
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Slaa anawanyima usingizi sana.
    Kutwa nzima mnamuwaza.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Wewe na nani mnataka??
    Zingatia matumizi ya umoja na wingi.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ila hatujaziona picha zake (JK) za harusi. Sasa, unaweza kusema kuwa una wasiwasi kama jamaa (JK) ameoa au ??
    Hebu weka hapa picha za harusi za JK tuzione ??
    Vinginevyo, na yeye pia ni kama ulivyosema kweye post zako za hapo juu..!! (kwamba umetupa jiwe gizani ..) !!
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mwache ale bata,tatizo watanzania na waafrika mmezoea kufanya mambo yenu kisiri siri,watu wengine hawawezi kuwa na wanawake wawili kwa wakati mmoja,Dk Slaa ni muwazi sio nyie magamba nyumba ndogo kibao!
     
Loading...