Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi punguzeni ziara hatuzitaki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Nov 29, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Viongozi hatutaki ziara please?? Mmeanza ziara tu, mara kwenda kufungua majengo, waachie wakuu wa mikoa, tunataka msolve issue mhimu kama ajira, elimu, maji, afya, miundo mbinu na michezo.
    WAZIRI MKUU, RAISI NA SPIKA HATUTAKI ZIARA ZA KILA MARA, KUFUNGUA MAJENGO MARA LEO UKO MZA, ARUSHA, MBEYA??? HIZI NI KAZI ZA WAKUU WA MIKOA. MWISHO TUMEONA MAKINDA AMEANZA ZIARA YUPO NAMIBIA??? ZIJUI AMEENDA KUFANYA NINI HUKO???
     
Loading...