Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijanaa,wanaume walaa veveee...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Nov 21, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    niaje wadau wakuu humu ndani,naombaa nisiwachoshee...cse siwalipi,amnilipi!!:focus::lol:kunakundi kubwaa la vijanaa,hasaa ARUSHA,moshii,pwanii ya tangaa,wanakulaa mirungii sanaaa,kwautafiti wangu vijana wa arusha wamedumaa na kuwa matejaa wa mirungii,mtu anafanya kazi ngumu lakini daily anaspendi 5000 adi 7000 kwenye mirungi,nisingependa kuongelea hilo la matumizii ya pesa zao,kikubwaa nnachotaka kukiwakilisha kwenu ni utumiaji wa mirungii na matatizo ya kiafya,utumia ajii wa mirungii kwa mda mrefu una sababisha kupungua kwa nguvu za kiume,tatizo hili lina nifanyaa nifikirie vijana wengii arusha wala mirungii au vevee kama [case study] yangu,watakuwa hawa warizishii wake zao au wapenzi wao na kuwafanyaa wasaidiwee majukumu hayo njee na wengine.vijanaaa achenii mirungii...INAMALIZAA NGUVU ZA KIUME.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ujumbe wameupata barabara!
     
  3. olele

    olele JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    wngne wanalilia ngvu za kiume wengne hawaztaki.
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hahaha..nimekusomaa hawaa wanajitakiaaaa sio
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mbona huwasemi na wale wanywa banana
    nenda kamuulize mnywa banana huwa inatokea nini wakifika majumbani mwao kwa wake zao
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona mi nikila ugali ndo nguvu za kiume zinakimbia.........:eyebrows:
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    We utakuwa na matatizo mengine na sio ugali
    chakula cha wanaume wewe kinakumaliza nguvu
     
  8. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    somo limeeleweka wala hatubishi ila watajitoa ufahamu we ngoja waje.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tuko teyari kuwasaidia watanzania wenzetu watakapopatwa na matatizo hayo.Nalog off
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! kweli hili jukwaa limeanza kukinaisha nowdayz!!
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sisi wote ndugu mojaaa
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Inaonekana umejiandaa vilivyo kuwa dunga dunga!
     
  13. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Watz wezetu bana!
     
  14. m

    meggie Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wory out ujumbe wameupata
     
Loading...