Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wamlawiti na kumuua kaka yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Mar 2, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachodhihirisha mmomonyoko mkubwa wa maadili katika jamii yetu, vijana wawili mkoani Arusha wanashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kumlawiti kisha kumyonga hadi kufa kaka yao wa kuzaliwa tumbo moja, vijana hao wamekiri hadharani kufanya tukio hilo lisilo la kawaida ambalo sababu yake haijajulikana bado.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tuombe TOBA tu
     
  3. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    God created grasses, then he created a man to rule over the grasses,

    A man created drugs out of grasses,

    And drugs of the grasses reversed the whole creation process.

    Then the grasses rule over the man.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Dunia imekwisha.
    Hali si hali tena,
    kikulacho kweli ki nguoni mwako.
    Very sad.
     
  5. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yah! Niliisikia hiyo haBARI asubuhi hii Radio 1. Kwa kweli hao vijana wa Njiro wanastahili kuadabishwa.
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Majuzi mtu aliuliza kama yawezekana kaka akammega dada yake. Sasa hili la Arusha linaonyesha kali zaidi, kwmba hakuna lisilowezekana - kaka anaweza kumegwa hadi kufa na wadogo zake! Tuko salama tena? Just imagine, waliwezaje kuamsha majogoo yao ili kumshughulikia kaka yao na kisha wakaamua kumaliza ashiki zao kwa kumaliza ushahidi? Kama nyuki dume anapokufa mara baada ya kummega malkia wao asije akatamba kwenye jamii yao!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Either ni USHIRIKINA au Hao watuhumiwa
    SIO WAZIMA KIAKILI hata kidogo.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa vijana walio fanya kitendo hiki naskia walikuwa wanakula BANGE sasa zimewaharibu kichwani walimvizia ndugu yao anarudi wakamkamata na kumshusha bondeni ndiko waliko mfanyia unyama huu nafikiri ni Njiro Arusha.
     
  10. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,838
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ushirikina.
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hizi ni dalili za kiama!!! Ukisoma maandiko ya dini (hasa biblia kwa wale wanaoamini) basi utakuta yote hayo. siku za mwisho za kunyakuliwa wateule zinakaribia. Kila aina ya uovu na magonjwa vitajitokeza!!!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    bangi, ushirikina, utajiri wa masharti ..mambo ya mererani huu!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Du kwa kweli nilikuta taarifa ndio inaishia na niliambualia kusikia ....kuuawa na ndugu zake! Dooh!

    Imeniskitisha kwa kweli; Najaribu kupiga picha ya wazazi wao; ikiwa wapo hai!

    Ewe Mwenyezi Mungu uwasamehe hao vijana na utupe nguvu ya kulivuka hili kwani bila wewe hatuwezi kwa jinsi ya kibinadamu!
     
  14. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh! balaaa hili tumrudie mungu
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    PJ mie cjaelewa bwana, sasa hawa watoto nao washirikina au ni vipi hapo, wametumwa? na kama ndio hivyo wakatumwa wamuue ndugu yao nao wakafanya hivyo,umri wao?...haaa yaani nimeckia kizazi kinataka kuhamia mgongoni.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    duh pole mamii, hii habari inatisha japo hatujapata kisa chote.
    dunia yetu tunaiharibu kweli kweli!!
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yawezekana ikawa ndio ila hao vijana inavyo onyesha tuu ni akili zao ziko kushoto, kama kweli walifukuzwa mgulani sec huko dar huko arusha si ndio baraaaa wanatumia cha arusha na maisha yenyewe haya ndio dorooooo kwao na ushirikina ndio waongoza na matukio mengine kam ujambazi ndio nasikia siku hizi hata kwenye vibanda majambazi yavamia sasa mwategemea nini huko arusha kama matukio ya unyama kama huo na uharifu yanapamba moto duuuuh inatisha sana huo mji sasa

    Huu ni uchafu wa aina gani tena ndugu kwa ndugu?? Ujambazi huko ni baraaa Bastora zatumika kama njuu zinvyouzwa mijini?
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inabidi tumrudie Mungu maana kila siku matukio ya ajabu ajabu haijatulia hili unasikia na lingine ili mradi kila siku kunazuka ya firauni.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    bange ya arusha si masihara!!!!!!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    maarufu sana kama..'kitu cha arusha'
     
Loading...