Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana njooni huku CHADEMA tuikomboe nchi dhidi ya mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mazoea, Jun 8, 2012.

  1. M

    Mazoea Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu vijana wenzangu umefika wakati wa ukombozi tuikomboe nchi kutoka mikononi mwa mafisadi wakubwa ambao hawana huruma na jamii maskini.

    Wamekaa madarakani miaka nenda rudi lkn kila siku ni afadhali ya jana.Wanapenda kujinufaisha wao kila siku na vizazi vyao huku watoto wa maskini wakisomeshwa shule zisizokuwa na madawati na hata walimu. Wakina mama wanalazwa chini huko mahospital wanapoenda kujifungua.

    Huu ndo wakati wa kuikomboa nchi iwe ya kila mtu kufaidi keki ya taifa kuliko wachache wenye uroho kila cku ni wao tu na watoto wao.

    Amina
     
  2. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona mafisadi ni haohao cdm.
     
  3. N

    Njaare JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa umenena. Shime vijana njooni.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vijana tusipojitokeza sasa, historia itatuhukumu! Watoto wetu na wajukuu watapiga viboko makaburi yetu!
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    M there already
     
Loading...