Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIJANA: Nani rais, Waziri Mkuu, na Makamo wa rais wa baadaye?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanganyika jeki, Sep 16, 2011.

  1. T

    Tanganyika jeki JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri taifa wakati fulani lijikite ktk kujadili uongozi na viongozi wa taifa wa baadaye. Kwa miaka ya karibuni kuna vijana wajiandaa kushika uongozi wa juu wa nchi. Wachache wana vigezo stahiki. Baadhi ya vigezo ni uwajibikaji kwa wananchi, bidii, maarifa, uadilifu, na uzalendo. Je, kuna vigezo vya kiongozi bora zaidi ya hivyo? Je, kati ya Zitto, Makamba, J., Itatiro, Mdee, Nape, Mwigulu, Mnyika nani aweza kushika nafasi ipi kati ya urais, m/rais, m/mkuu? Je, kuna wengine zaidi ya hao?
     
Loading...