Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana mnaotembea na baba zetu mama zetu wapate raha wapi jamani???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 15, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Loh
    hii wala siwezi kuisubiri mpaka jumatatu jamani
    jana nilikuwa sehemu na famili tunakula kwa kweli hiyo sehemu ilinichukua
    dk 30 kujiuliza kuna nini..kila anaekuja mtu mzima kabisa alafu anakatoto kadogo ka kakike
    ukiwaangalia sana wanahamia mwisho kabisa kana kwamba wanajificha...lakini aikuwa mmoja

    sasa basi nkaomba leo niwaulize ninyi watoto wetu wa kike wengine naamini wa shule
    hivi mnapotembea na baba zetu jamani na kufanya familia kushindwa kuhudumiwa kama inavyotakiwa
    nani wawape raha mama zetu jamani..embu achen ujinga amna hata aibu ya kuzaliwa kweli tena zmani mlikuwa mnavaa miwani meusi leo hii mnakaa nao macho kwa macho na wengine mnawapa mabusu motot moto mbee le zetu uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    achen jamani
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama hakuna demand, supply itakufa tu.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Wewe uko upande gani? Demand au supply
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda na wao ni waathirika pia. Hawahudumiwi na baba zao halali kwa sababu baba zao wanahudumia nyumba ndogo inabidi na wao watafute wababa wengine wa kuwalea.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Not advocating or reprimanding anything.

    Lakini kuuliza "nani wawape raha mama zetu" ni kama vile kutowatambua "Serengeti Boys" ambao hawavumi, lakini wapo.

    Wengine watajisikia kutukanwa kwa kutotambuliwa.

    Kama tunasema disparity ya umri ni mbaya - and I am not saying that - basi tuiseme pande zote, sio kuendeleza mfumodume kwa kuwasema wasichana tu bila kuwasema wavulana, our culture notwithstanding.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah wala usiwalaumu dada zetu bwana kwanza tuwalaumu hao wazazi ambao wameshindwa kuwalea hao wasichana katika maadili mema. pili lazima mijibaba inayokamatia hao vidosho walaumiwe...sio mbaya kukamatia vidosho only if nyumbani matumiza na mambo mengine una hakikisha kuwa kupo mwake...sio wapeleka demu hoteli kali watoto nyumbani wala ugali maharage. alafu mwisho vidosho wanapenda wazee maana kuspend kwao sio shida sio wewe unaliwa K na kijana mbaili hahaha
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    expr matter kwa kweli loh
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jana nilichukua katoto fulani hivi, ni kadogo kwa sura unawezafikiri miaka kama 18. na ndio umri wake. niko over 30s actually. nilichokikuta kule ndani, hata mama mtu mzima aliyezaa watoto nane hayuko ivo, sikuamini macho yangu. alikuwa ni mfupi, umbo nane, lakini ana bwawa....nilitamani kutapika..watoto wa siku hizi sio watoto, wamewazidi watu wazima umri na kila kitu.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa transgeneration sex. Ni chanzo cha ukimwi kusambaa kama moto wa petrol. Jiulize, tuko wangapi? Baba mwenyewe mziki hauwezi, anabipu wikiendi tu. Huyo binti ana kijana mwenzie wa kumfikisha angani. Mama nae anajionea cha kufia, ana serengeti yake ya kubip mara moja kwa mwezi ambae nae ana wake wa kila siku!
    Tulizana!
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pdidy, it takes two to tango, sasa mbona mashambulizi upande mmoja tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    BADILISHA HEADING Pdidy SIO WANAWAKE TU HATA VIJANA WADOGO WANALELEWA SEMA HIVI
    Vijana mnaotembea na baba zetu /mama mnapata raha gani?
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh wanakula/pata raha duniani......!!
    Wenyewe wanasema watu wazima hawachoshi...round 1 kwishney...!
    Na pia wanajua kutunza....!!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh wanakula/pata raha duniani......!!
    Wenyewe wanasema watu wazima hawachoshi...round 1 kwishney...!
    Na pia wanajua kutunza....!!
     
  14. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ni suply
     
  15. I

    Idofi JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    kuna jamaa yangu ana 46 ana rafiki kabinti ka miaka 22 naachwa hoi pale kabinti kanamwita jamaa yangu baby huwa nacheka sana kweli maisha yamebadilika siku hizi
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Batoto ba kike masiku hizi ni laana na balaa sana....na ukute 20yrs anapiga miguu yote!!
     
Loading...