Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wazidi kutia mguu loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Apr 9, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Waziri wa Nchi ofisi ya Rais (Uhusiano na Utaratibu) Steven Wassira na Mbunge wa Musoma vijijini Nimrod Mkono (kulia) wakinywa dawa kwa mchungaji Ambilikile Mwasapila katika kijiji cha Samunge, Loliondo wilaya ya Ngorongoro.Picha na Fidelis Felix​


    Source: JESUS IS LORD
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wacha wanywe ile dawa ni ya ukweli,nimepata kikombe nimeamini matokeo yake, na wakati nilikuwepo babu alisema tumtumie salamu kakobe na wingira kuwa wasome bibilia vizuri akatoa na mstari kutoka mt 10;10 na pia akamtaka RA kuwa anajua yeye ndiye wakala wa ARV hivyo mwisho wa watz kuzitumia ni huu
     
  3. k

    kituro Senior Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu mstari hapo kwenye nyekundu unasema hivi ``wala mkoba wa safari, wala kanzu mbili,wala viatu, wala fimbo; maana mtenda kazi astahili posho lake.
    je babu anasema maana yake ni nini? au anataja tu ili watu waongeze vifungu vya kusoma?
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi nchi nzima ni wagonjwa??!!!
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni dalili za kukosa matumaini kwahiyo watu wanatafuta matumaini kwenye kikombe. Pole zao kwasabau hakuna uzima huko.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mkuu Aswad band, leo hii ndo unajua kuwa nji yote ya Tanzania ni wagonjwa?!:tape:
     
Loading...