Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Will Smith amchapa kibao mtangazaji wa TV wa Ukraine baada ya kutaka kumbusu mdomoni

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kakke, May 20, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,721
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [h=3]Huyu ndio kidume sio Ubama kutuzalilisha Watu weusi na wafrika kuhalalisha ushafu.[/h]

    [​IMG]
    Smith akimchapa kibao Vitalii Sediuk

    Will Smith alikuwa nchini Urusi akiitangazia filamu yake mpya ya Men In Black 3, ndipo alipokuwa akisalimiana na mtangazaji wa TV wa Ukraine Vitalii Sediuk ambaye alimkumbatia na kisha kutaka kumbusu katika mdomo kitendo ambacho Will Smith kilimkasirisha na kumfanya ampige kibao cha shavu mwandishi huyo.

    Will Smith alisikika akimwambia mwandishi huyo "Hey, wewe ni tatizo lako?"

    Nyota huyo wa The Fresh Prince alimwambia mwandishi mwengine kuwa "Alikuwa anajaribu kunibusu mdomoni"

    "Ana bahati sijataka kumpiga ngumi".

    Video:




    Posted by Roy Snr. at 12:13 [​IMG] [​IMG]







    Bonyeza vidio

    Roy's Group: Video: Will Smith amchapa kibao mtangazaji wa TV wa Ukraine baada ya kutaka kumbusu mdomoni
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Hii siyo siasa. Mods itendeeni haki hii thread.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani Will Smith ni Mwanasiasa wa Tanzania? Hii Habari haifai hapa... Au tunakuwa kichwa Ngumu?

    Where is our MODS????
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kakke, unaaibisha Forum kutuletea mambo yasiompendeza mungu.

    Kasome vyema habari hiyo utaijua unaonekana hata hujaisoma.

    Kuna upuuzi wanapromote hao, sio kila ukionacho ukibebe na kukileta JF ni kujidhalilisha.

    Shame on u
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    its seriously provocative,racist and political .Its not the first time will amekuwa akitegwa na ushoga.Na wazungu wanajua mwangusha mtu kirahisi sana.
    Alishawahi pewa scene ya movie aplay km shoga,akachomoa na Denzel washington akamuunga mono kwa kugoma na kuhimiza sibusu mtu.Sasa hawa jamaa wa East Europe bado ubaguzi haujawatoka ndio maana bado wanapigana vita za kipumbavu.Wale wahuni wa kutawala dunia wanataka mtumia km star wa ushoga.

    Hapa wamefanya homework yao vizuri na hapa walitaka ateleze tuu ili kichuliwe kitu, na mambo ya new world order yaendelee.

    Hawa masuper star ni wakubwa kuliko marais wa nchi nyingi duniani.Kwa aiyeamini basi awe anafuatilia ziara zao jinsi zinageuka kuwa state visits. Hata wakienda mapumziko huwa wanakuwa na fargha na wakuu wa hizo nchi so tofauti ktk ya siasa na mengine hapa ni ndogo sana.
    Sijui km ameweza kimbia realy trap au lah,ila inaonyesha jinsi gani hata wanasiasa wetu wanavyo ingizwa mjini kila kukicha.Hivi virais vyetu vinapanda gari na watu kibao design ya akina Kibonde vikienda banwa na crooks ktk ulimwengu deal breaking na deal negotiation ,huwa havioni hata ya kubisha kitu kwa hawajui hata vilivyosemwa na vimesemwa vipi.Cha kujiuliza ni kwamba angekuwa kiongozi wetu anavyopenda pic angereact vipi?
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    atakuwa bwabwa tuu huyo
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nani ni bwabwa hapo?
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Will mashallah
     
  10. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Willow Smith_Fireballs_feat_ Nicki Minaj free mp3 download
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  12. c

    chilubi JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    "hey, wewe ni tatizo lako?" kiswahili kikoje hapo? Nina uhakika kama sentence aloitamka ni "hey what's your problem?" ambayo tafsiri yake ni "hey, una tatizo gani?"
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sawa kabisa smith,huu mchezo wa kubusiana wanaume hauna maana kabisa..
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Bwabwa huyo mwandishi wa habari
    kwani kaambiwa jada hamtoshelezi
    kung'uta risasi kabisaaaaaaaaaaa
     
  15. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hamna cha nani bwabwa hapa, bali motive ya huyo mzungu nini?Na kwanini kanstukiza ktk media?Je ni kuwa alikuwa shoga na kamtamani jamaa tuu? au katumwa ili jamaa kesho wauze news katika magazeti na hata hiyi TV wawe wakirudia.Au ni njia mojawapo ya kibaguzi ya kumpunguzia wateja ktk ukanda huu wa ulaya mbao una taabu nyingi.Ila bado ni wabaguzi?Hapa ku associate black na ushoga au hata magonjwa kuaweza saidia dada zao na watoto wao wasipenda black. Kwa wanaoishi dar wakiacha unafiki na kuangalia kwa ukweli mambo hay yapo, zile kona za malaya na mashoga, watu wamekuta na vituko vya surprise kutoka kwa mashoga.(watu wameshikwa uume,nyonywa by surprise, watu wmeingia vyooni wanauta wanaume wanavua suruali mpaka magotini ili wajisaidie), na wapo watu wanajisifu cheza na hawa jamaa ila bado tuna unafiki na hii ni kwa hasara yetu Kuna vitu vimetengenwa au kukuzwa kwa mategemo kuwa havitakuwa na madhara kwa hawa jamaa. Ila kwa vile wote ni binadamu basi vinakula kwa wote.Unga, HIV+magonjwa mengine, Rape, Homosexuality etc. Mpaka sasa hivi fahari ya Zenj na pwani ni (unga+ushoga), miji ya bara mitaa ya uswahili (mirungi+ushoga+uzinzi uliokithiri), maeneo mengine ni (wizi+uevi+ uzinzi) jumla ya yote ni ukimwi na mengine , uongozi mbaya wa nchi kwani mamabo hayo yanashusha umakini sana ktk nchi na kuongeza blackmailing na rushwa.
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    angemtandika ngumi ya nguvu kabisa, nyambafuu!
     
Loading...