Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video:CHADEMA yalaani vikali kitendo cha kupigwa kwa Dk. Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Jun 29, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    [video=youtube_share;d86ze4d7sJg]http://youtu.be/d86ze4d7sJg[/video]
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tunapinga vikali kitendo hiki dhalimu.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Msemaji amekumbusha enzi za miaka ya 70 ambapo wapenda maendeleo walikuwa wanapotea au kuuawa kiaina. Mimi nakumbuka zaidienzi za Iddi Amini ambapo wapinzani wake walikuwa wanapotea na baadae kugunduliwa wamekufa. Yuko wapi yeye naye sasa???
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni aibu kubwa watawala wetu leo hii kufanya mambo yaliyofanywa na Amini miaka 40 iliyopita na kulaaniwa na karibu dunia nzima.
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi binafsi napinga kabsa
    ingekua amri yangu tungeingia mzigoni tu liwalo na liwe
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulimboka ni part ya ile Consipiracy ya NORTH! Waache wamlilie!
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tumewazoea kudakia mambo tungetegemea mara alipopigwa tu wangeacha posho za bunge na kuja Dar mara moja kuungana na Ulimboka
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ya kweli hayo? Hata kama ni kweli, lakini walikofikia upande wa pili basi itaendelea kuwatafuna na pengine mwisho wake utatuingiza kwenye gharama kubwa zaidi.
     
  9. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    FALSAFA YA CHAMA 3.A, 3.4 -Historia inaonyesha kuwa UMMA wa watanzania haujawahi kuwa na sauti,mamlaka na madaraka wakati wote,tokea enzi za ukoloni mpaka leo,vimekuwa vikihodhiwa na kumilikiwa na watu wachache ambao wana mamlaka ya kuongoza SERIKALI na kuwakandamiza wananchi. Kama mwanachama na niliyetathimini falsafa ya chama na yale yanayotokea Tanzania ya sasa NINALAANI ukiukwaji wa haki za binadamu huku tukijipaka mafuta kwa mgongo wa chupa kwamba tuna AMANI.
     
  10. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    good lakini umeweka part ndogo sana, kama kuna namna utuwekee nyongeza ya hili tamko mkuu
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ati freeworld ya wapi?? wewe ni mbinafsi, na naamini unatumiwa wewe, mambo ya ukanda yanatoka wapi? acha utoto, angalia huu udhalimu alofanyiwa Dr. hacheni kutumiwa na mafisadi na kuanza kuleta maneno ya mzaa wakati watu wanamachungu pia wako serious
     
  12. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe ni part ya conspiracy ya chini?
     
Loading...