Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VICOBA ni SKUVI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Phillemon Mikael, Sep 7, 2009.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza ...hivi VICOBA ni SKUVI imefufuka??
     
  2. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    Maana nakumbuka miaka ya 90n skuvi ilitoa mikopo kwa watu na hadi ikawa inapewa ufadhili na wafadhili wa nje....,
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
Loading...