Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vichwa vya habari vya Habari Leo kichefuchefu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Reyes, Sep 4, 2010.

  1. R

    Reyes Senior Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la habari Leo limekuwa kama la Udaku kwa kuweka vichwa vya habari vinavyojaribu kumchafua Dr Slaa lakini nadhani nao wanataka kukataliwa na kuonekana Vipeperushi kama RAI, Mtanzania, na Changamoto

    Yaani Habari leo wanadhani wao ni UHURU la Chama, Hakika wanatia Aibu sana
    Jana waliandika
    Slaa amsifu mchumba, amuonya Makamba
    Leo wameandika
    Slaa awakutanisha wachumba zake jukwaa moja kama sijakosea maana sina gazeti hapa

    ni Aibu kwa chombo cha habari cha serekali kinachotarajiwa kuwa huru na fair kwa wagombea wote
     
  2. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani na hao jamaa wanataka gazeti lao linunuliwe na ccm ili sambazwe bure kwa wananchi lakini nasema tumewashtukia jaja yao. Wana JF tuungane kufumba macho dhidi ya kashfa zote za kizushi dhidi ya rais wetu Dr. Peter Slaa.
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni lini umma utaanza kuchukua strong measure kwa vyombo vya selikari ambavyo tunakatwa kodi zetu kuviendesha halafu wanaandika upuuzi kama huo? nyie mlioko dar kwanini msiwe mfano wa kuigwa na wengine? jaribuni kufanya move ambayo itawashangaza na kuwastua wangi.
     
  4. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana Chadema kwa kulalaama duh!Kila siku mara ITV,mara TBC mara chanel 10.mnataka kila siki vichwa habari vimsifu slaa tu!haizekai vyombo vya habari vyote vikawa kama JF kumsifia slaa tu
     
  5. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka mi hawa jamaa wa CHADEMA wananiboa kupita maelezo, maana wao kazi yao ni matusi na kulalamika tu, mtaiweza nchi nyie kwa style yenu hiyo..Au mnahisi IKULU ni kama Guest house kila mtu anaingia tu!!???
     
  6. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wahariri wao wana pepo!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usitake kutuziba midomo pale wanapoharibu tusiwaambie!??? ccm mnafitina na mafisadi wanawatumia ninyi mnaipeleka nchi pabaya!!
    au wana CCM wote si Raia wa nchi hii!!
     
  8. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Semeni tu maana ndio kazi mnayoiweza vizuri
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kama nao wanaandika vichwa vya habari kama ivyo KIU NA IJUMAA wataandika nini?
    Shame upon you
     
  10. c

    chilamjanye Senior Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hata wagombea wa ccm si wana wanawake tena wengine wamezaa nje na kutelekeza mbona hamuwaandiki kila siku slaa
     
  11. e

    ejchao7 Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukishakuwa upande wa ccm, lazima uwe mwenda wazimu. ndicho kinachowakumba habari leo, maana hawatumii akili za taaluma bali ni za mtaani. Sioni tofauti kati ya wapiga majungu mtaani na hao waandishi wa hilo gazeti. Kazi ipo
     
  12. R

    Reyes Senior Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa headings kama hizi halipishani na magazeti ya Shigongo ya Uwazi na Ijumaa.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    sasa unataka tumsifie kiazi JK au?
     
  15. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145

    Hivi kwa kuwa Habari Leo ni mali ya serikali, ni gazeti letu, haiewezekani kweli takawabana mbavu kwa kutumia sheria, au kuwaandikia hao Media Authorities wawaonye hawa? Lakini najua humu ndani waandishi wa habari ni wengi, je isingetosha ninyi mkalipeleka suala hili professionally kwa regulatory body yenu au vipi?

    Hili nalifananisha na Raisi anapoamua kutumia gharama za serikali kwa shughuli za chama; katika mazingira hayo ni nani anapaswa kumkemea, au je mamlaka gani ina uwezo wa kumwamuru aache!!? Au ni Katiba Yetu inazidi kutuzengua! Slaa chukua nchi ubadili hii katiba.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    si amewakutanisha kweli.. ama uongo!.. wacha waandike! hizi ndio kampeni kaka kila mbuzi ala kutokana na urefu wa kamba yake!
     
  17. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahaaa ungekuwa jukwaani ningekutunza!
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari siyo sawa na udaku. Gazeti hili ni serikali itujulishe habari za serkali, maendeleo ya wananchi
     
Loading...