Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viapo vya POLISI na TISS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Sep 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habar wanajamvi,polen kwa kuguswa na msiba wa kamanda mwangosi.
    Kama ukifuatilia,mawazir,wabunge,wakurugenzi,nk wanapoapa wanamwomba Mungu awasaidie,.
    Swal,je nyie polisi na tiss mnaapa kwa nan? Manake kwa matendo yenu mwafanana na lucifer kabisa....



    They dont care about us...MJ
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sasa ndo nini ulichoandika!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...