Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Very urgent housegirl

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Jun 21, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana wa Mungu,
    Bwana Yesu Asifiwe, Jina lake lihidimiwe.

    AGENT ANATAKIWA HARAKA KUFANYA KAZI HII
    NATAFUTA MSICHANA WA KAZI KUTOKA MKOA WOWOTE, ASIWE AMEFANYA KAZI SEHEMU ZA MUJINI, UMRI USISIDI MIAKA 21, AWE MCHA MUNGU DINI YOYOTE TUNAHESHIMU, ASIWE NA MAMBO YA KISHIRIKINA,KUSENGENYA,KUNUNG'UNIKA,UHUNI,MDOKOZI,UZINZI,MAGONJWA SUGU,.

    AGENT UTALIPWA CHAKO FASTER UTAMBAE
    MSHAHARA KWA BINTI HUYO MNONO.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
    MUNGU IBARIKI JF.
    MUNGU NIBARIKI NIPATE KIJAKAZI
    ZAB:23
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bwana ndiwe mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu,,,,, naomba niifanye mie hiyo kazi natafuta ajira
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni PM kondoo wa bwana, ubarikiwe kwa upendo wako. jina la bwana libarikiwe Usisahau na Namba zako za simu hapa tupo siriasi wakuu

     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu nipo Siriasi wakuu
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sifa za binti unayemtaka tumeziona. Tupe za kwako pia basi. Lakini hiyo signature yako mmmhhh!!!!
     
  6. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    teh teh teh!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi ningependa ili mradi kusiwe na kudeki chumbani kwa baba ..pia msinipangie mavazi maana napenda sana suruali!
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umeoa? Usijekuwa unatafuta mke kishkaji.
     
  9. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu kwangu mimi pouwa kabisa kama munaye au anayejua sehemu wanapopatikana kwa Agent. Hata mimi nimesema nahitaji Agent watu wanaleta utani kwa upande wangu Hata osha nguo kuna washing mashine mbili. Rice Cooker,Presha Cook natumia umeme na nina Jenerator kuubwa maji nimechimba kisima nina gari 7 hammer moja sasa huoni hapo na pia nitamkatia bima ya Greed card asanteni wakuu
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka bima???Dah niPM mshahara tunaweza tukafikia makubaliano!!
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Mbona suala la kama unae mke au huna hujalizungumzia?
    We utakua unatafuta tu Mke,
     
  12. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aha!!!!! Wakuu mi ni pastor wa ukweli nataka nimuache kwangu nina mke na watoto kibao ila watoto mapacha watatu ndo nataka awe anawaangalia hao tu


     
Loading...