Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Very sad indeed

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti Maringo, Jan 26, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I was wtching thid movie on lifetime its a true story about Gwen Araujo wh was born a male. He/she was 17 when she was killed in 2002. Her male friends were angry to discover that she was a transgender and they killed her.

    And a picture below ni picha ya Gwen...who could have believed she was a he?..how could people do such a thing and kill her?/ I dont if she did anything wrong.... its her choice to choose who she want to become unless i am wrong.....I know watu wanazaliwa wanaume lakini wanakuwa na hormones za kike...According to gwen seems like alikuwa na hormone za kike kuliko za kiume ila tuu amezaliwa mwanaume.

    [​IMG]
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Its very sad indeed. Huo ndio ukweli wa mateso wanayokumbana ndugu zetu hawa waliozaliwa wanaume ila hormones ni za kike. Kosa la Gwen ni expression of who she is even if was born he.
    Angalau Gwen amejiexpress, mamia kwa maelfu ya watu wa aina ya Gwen, they live in agony of hiding their real self to avoid public ridicule. Bado wengi wetu wanaamini its the choice ndio maana wanawacheka na kufikia kiwango kama cha yaliyomkuta Gwen. Bado jamii zetu zinaukosefu mkubwa wa uelewa hali za watu wa namna hii na lack of differential tolerence ndio imepelekea kifo cha Gwen, hali ambayo ipo kwenye jamii yetu mpaka leo.
    Tubadilike kwa kuwakubali akina Gwen wetu na tuwape uhuru wa kuchagua kuishi kwa jinsi walivyoumbwa na ionekane ni jambo la kawaida.
     
  3. I

    Ipole JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hilo ni tatizo maana kwa jamii ya kwetu huku Afrika bado uhuru wa mtu kufanya mambo ambayo kwake anadhani ni sahihi bado kitendawili
     
Loading...