Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vegeterians ONLY!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amoeba, Jul 4, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    khat.jpg
    Veve3.jpg
    veve2.jpeg
     

    Attached Files:

  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dawa haramu za kulevya...
     
  3. H

    HOYANGA Senior Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hii mboga inapatikana makete! sehem gani baba?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Babilonians ndy wanaziita hivyo; lakn hebu weka kilo za kutosha watu wachanje kama masaa 4, kisha uweke bia watu wanywe masaa 4, baada ya hapo utajua ni kipi bora! lolz.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Mate yanandondoka.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Mrema alituona tunafaidi hii kitu akai ban.

    Uingereza waipata freeesssh ya shamba, inachumwa alfajiri jioni iko UK.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee..........:smow:
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Naandasi nipe koka bariidi ,toboa kwenye kizibo,na big G ,sir Alex Ferguson kasingiziwa,na huku mchombezo wa taarabu ya Juma Ballo au Matano unapoandasi huwa umekaa kwenye jamvi ,wacha we
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii mboga nilishawahi kulaga ni MIRUNGI au kwajina lingine wanaiiita Gati! Nilishawahi kulaga lakini ulevi wake ni balaa au unaweza kuita Handasi kwa wale wataalamu wanavyoita. Siku nilikula huo ulevi wake bwana hupati usingizi unatafuna tu wakuu, basi nilitafuna wenyewe wanasema unasaga mpaka kunakucha ilivyofika milango ya saa tatu asubuhi jua linawaka nikaenda chooni na tochi yaani wewe unahisi bado ni usiku, halafu kwenye kujisaidia haja kubwa nikajisaidia haja kubwa kama mbuzi! Jamani ulevi mwingine nyie wacheni tu.
     
  11. wende

    wende JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndallo,pole sana japo unachekesha!! Ina maana baada ya hiyo hali uliendelea kutumia hiyo ki2 au uliiacha???
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Asee wewe kama mimi!
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii kitu balaa kilo moja tu mnakula wanne(2 men,2 ladies) mnaanza jioni mnamaliza 3-4 usiku,mnaenda klabu konyagi kwa sana na hamlewi, mkiingia 6*6 totos wanaipatapata fresh no kulala.
     
  14. m

    mjogobe Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    full pesa hyo
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hilo ndy GOMBA; Hiyo picha ya katikati kitu kimetoka shamba bado kiko nnya...sisi mbwudzi tunachanja tu!!! Wacheni maskhara jameni hii kitu ina utamu wake!
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mrema sjui alikuwa na hesabu gani!!...baada ya hpo gomba likapanda bei vibaya sana! Wakati huo yeye anachanja kama kawa!
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sio wazima nyie mnasifia mihadarati?
     
  18. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo ni noma huwa nakimbilia chini kabisa
     
Loading...