Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzushi wa valentine day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Seto, Feb 7, 2011.

  1. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siku nyingi hiki kitu nakiona sikupata pakusemea wacha leo nikiseme.....

    watu wanadai eti valentine day si lazima umpe zawadi mpenzi wako eti hata dada, kaka, mama au baba?...... Mbona uongo mtakatifu huu...

    chanzo cha siku hii NI ndoa ALIZOKUWA ANAFUNGISHA HUYO MTAKATIFU VALENTINE wakati Mkuu wa ROMA alikataza,,, na ndoa maana yake ni mume na mke, watu wamefanya uchakachuaji mpaka dada, kaka, na mama sijui wanaingizwa....


    poleni.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhhh sasa tumuamini nani?manake kila siku inaletwa historia ya VALENTINE hapa.....anyway,nafikiri kila mtu achukulie kivyake tu......
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri zawadi angepewa huyo mtakatifu valentino, kwa sababu yeye ndie arihatalisha maisha kwa kwenda kinyume watawala wa Roma, hii ya kuifanya kibiashara/kiuzinzi siku hii ni mumkosea heshima (siku hii imetekwa na walimwengu)
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikukuu umechakachuliwa
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    of kozi
     
Loading...