Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri wa sensa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bin rasshid, Aug 6, 2012.

  1. b

    bin rasshid Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini wacristo na serikali wanakataa hoja ya waisalam kuweka wawakilishi wa dini zote mbili ili kuondoa kupoteza gharama au hawatki haki wanataka takwim za uwonago nakwanini watoe takwim za kidini wasiseme watanzania ni kadhaa
     
Loading...