Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri wa CCM utadumu kwa kukiponda CDM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imany John, Dec 18, 2011.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CCM ndo chama kilichoshika dola ingawa kuna sintofahamu ya ukwel wa ushindi huo.

    Imekuwa ni jadi kwa wana CCM Kutoa matamko na kukiponda CDM ili kiweze kuuza sera zake,je?Chama tawala ni cdm?

    Kunahaja gani mtu kama magufuli kuzungumzia katiba ya watanzia wote na kuingiza cdm?

    Nionavyo mimi ccm ndo imefikia mwisho,mana kama hata wakina magufuli wamekuwa wanafanya siasa maliwato unategemea nini?
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Usipoisema Chadema habari yako haiuziki.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo ni jibu, cdm ni chama tawala.Naomba uulize swali
     
Loading...