Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalishaji wa mzaituni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by PapaaII, Nov 16, 2010.

  1. P

    PapaaII New Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningependa kujua wapi Tanzania kunazalishwa zao hili la mzaituni au kwa kingereza wanaina Olive

    nitafurahi sana kupata maelekezo drop me mail @ macnabsons@telkomsa.net
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Sijawahi kuona shamba la mizeituni hapa bongo, ila miche ipo ktk bustani mbalilmbali. Niliiona miche mingi pale SUA mwezi wa tisa mwaka huu, nitajaribu kumuuliza jamaa wa SUA ili kama anajua po pote palipo na shamba ndani ya Bongo atuambie.

    Wengi wamepanda mzeituni kama pambo shambani au bustanini.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Jamaa wa SUA chuoni, kasema kwa wastani kwa mwaka hawezi kuuza miche ya mizeituni zaidi ya mia moja. Wanunuzi wengi hununua zaidi kwa ajili ya bustani zao, hununua miche miwili,mitatu mpaka mitano hivi. Hajawahi kupata order ya miche zaidi ya kumi kwa mtu mmoja. Na mimi niliiona kwake miche kama mitano hivi.
     
  4. P

    PapaaII New Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana !!! kwa maelezo yako mtu mwema naweza kupata hizo no za hawa jamaa wa SUA kwani nataka kuazisha kilimo cha mizaituni na ningependa kuongea nao kujua inakuwaje mimi sio kwa ajili ya bustani nataka kwa ajili ya kuzalisha mafuta yake nipo na sokotayari :A S-alert1:
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Twanga PM nikupe jina lake,simu yake na mtaa anaoishi pale Morogoro. Si vizuri kuanika hapa bila ridhaa yake.
     
  6. P

    PapaaII New Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Please send me mail macnabsons@telkomsa.net
    nitumie jina no yake pia cell phone yake nimpigie
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nenda kwa mail inbox yako,utaona.
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu Malila: naomba nami unirushie hiyo Nambari ya mdau. Inachukua muda gani kuanza kutoamatunda?

    Shadow!
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Check mail box yako, kwisha kuletea, ila muda wa mti huu mpaka uje uzae sijui. Ngoja na mimi nizame kwa watalaamu nipate ukweli.

    Mchana mwema mkuu.
     
  10. k

    kevin esh New Member

    #10
    Jul 7, 2013
    Joined: Jul 6, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi naweza pata miche ya mizaituni?
     
  11. k

    kevin esh New Member

    #11
    Jul 7, 2013
    Joined: Jul 6, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2013
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Pale SUA kuna kitalu cha miche cha mtu binafsi kina miche hiyo. Ngoja nitafute simu yake nikupe.
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2013
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nimekutumia simu ya jamaa wa SUA atakusaidia kupata miche.
     
Loading...