Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UwT, UvCCM na wanafunzi Ubungo Plaza kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiroroma, Apr 29, 2010.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mashati ya rangi ya kijani,Khanga na Tshirt za UWT pamoja na wanafunzi wa kike kutoka shule mbali mbali Jijini Dar wamejazana Blue Pearl Hotel Ubungo Plaza tangu asubuhi kulikoni?Wale mlio maeneo ya karibu mtuambie siasa na wanafunzi kuacha masomo kushinda kutwa nzima vina uhusiano gani?:confused3:
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watakuwa ni wale abiria wa lile gari la Mwanakijiji LILILOSHINDWA KUONDOKA toka lilipofanyiwa service mwaka 2005...Nadhani mwenye gari ameamua kuwapa huduma ya nguo ili wabadilishe wakati wakingojea gari lipone waendelee!...Lakini dalili zinasomeka kwamba gari hilo haliendi popote, maana dereva ameenda zake tour sijui nchi gani huko!
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Wanaenda kugawiwa maisha bora kwa kila Mtanzania
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole yao..............................
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    possible voters 2010
    CCM mipango yao ni kubakia madarakani ili walirithishane utawala huku wakiwahadaa wapiga debe wao kwa biskuti.
    shame to them
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunahitaji karne moja zaidi kuikomboa Tanzania
     
Loading...