Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwongo Mwingine Bwana, Eti Costa 4 Zilibeba Wafuasi 1,200 wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 1, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika magazeti yanayoongoza kwa uwongo TZ ni Uhuru likifuatiwa kwa karibu na Habari Leo. Leo nimecheka sana gazeti la Uhuru linasema Costa 4 zilikamatwa na zilikuwa zimebeba wanachama 1,200 wa Chadema na picha za Costa zimeonyeshwa uk wa mbele. Uwongo huu utawafikisha wapi? labda ingekuwa ni kuku ndio ningeenea. Natamani CCM wapigwe chini nione UHURU itaongoza na habari gani
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    Mkuu, umesahau na zile Fuso za CDM zilizokuwa zinasomba watu kutoka Kilimanjaro na Arusha!
    Ukiongeza na hawo wa kwenye hizo Costa ndio unapata hiyo hesabu
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Costa 4 abiria 1200!!! kweli uwongo mwingine noma, au walimaanisha abiia 200? au costa kwao Uhuru ni treni la kigoma
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo kila coaster ilibeba watu 300 huh! Labda zilikuwa treni hizo sio coaster wala basi.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hizo ni costa au meli,yaani CCM kila siku inakuja na madai yasiyo na tija...
     
  6. M

    Musharaf Senior Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukweli huwa ni pale tu habari inapoihusu CCM. Wengine malaika hawana makosa
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Usiwe na wasiwasi mkuu, ccm kupigwa chini ni lazima. opinion poll ya leo inaonyesha CDM wapo juu kwa 85%
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa hesabu ya gazeti la uhuru, kila costa ilikuwa imebeba abiria 300.
    Tulishasema ukiwa ndani ya ccm hata uwezo wakufikiri unakuwa below zero! haikuwa ajabu kuona mwandishi wa uhuru anaandika pumba!
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    athari za milungi anayotumia mhariri wa Uhuru.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Basi si mbilikimo tena. Hao ni WAGAGAGIGIKOKO 1200!
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Simple arthmetic.
    1200/4=300
    kila costa abiria 300.
    Costa inauwezo wa kubeba wastani wa abiria 30, bila kuvunja sheria za Sumatra.
    Abiria 300 ni sawa na costa kumi.
    Ccm wajipange wanapoamua kudanganya.
     
  12. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Piga chin
     
  13. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Izo costa ndefu kma treni
     
  14. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa.. hayo sio magazeti!!! Mimi ninamiaka..... hata kuyagusa!!!!!....
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Na wewe usiwe kama **** hata hesabu ndogo kama hiyo imekushinda?kwa kukusaidia nenda kaazime kikokotoo dukani upige hesabu, 1200 gawa kwa 4 ndio uje ulitetee gazeti la UHUNI na CCM.
     
  16. kwempa

    kwempa Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Where is that opinion poll kiongozi. link please is possible
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wengine huchambia nakala za Uhuru
     
  18. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Basi tuambie ukweli kadri ujuavyo, huyo aliyeandika coaster 4 abiria 1,200 alikosea wapi na ukweli ni upi, ili tumsamehe kama binadamu?
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Costa 4??????
     
  20. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    CDM kwa matatizo ni balaa.
     
Loading...