Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UWiiiiiiiiii NAOMBA MSAADAA.............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kijakazi, Oct 18, 2007.

  1. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani Nimeona Sipati Jibu La Swali Nikaamua Kufungua Uk Mpya,
    Nini Maana Ya Iq Na Jaribio lake Lifanywaje????????????????
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2007
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Nenda uka Google utapata majibu!!!!!
     
  3. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    From wikipedia:

     
  4. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante, na nafunga rasmi mjadala wangu.
     
  5. green29

    green29 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu nyani nafikiri hukupata muda wa kutosha kufikiri jibu la kumjibu kijakazi kwa nia ya kumsaidia. Nina wasiwasi na IQ (intellegence quotient)yako pia!!

    Tusisahau msemo usemao kuuliza si ujinga. Na asiyejua si mjinga kama anajua kama hajui na anafanya jitihada ya kujua. Hatukuzaliwa tukiwa tunajua kila kitu. Ni kutokana na interactions tulizopitia katika maisha (ambazo zinatofautiana kwa kila mtu)tunajikuta tunajua vitu mbalimbali. Kuna uwezekano mkubwa kuna vitu vingi ambavyo nyani havijui na kijakazi anavijua... na uwezekano ni mkubwa zaidi iwapo kuna theories zinazomfanya mtu asiulize swali kwa lengo la kujua. jinsi ya kumfanya kila mmoja ajue zaidi ni kushirikishana na kueleweshana kwa njia mbalimbali kama kwenda darasani, JF, ... SIMPLE!!! Inasemekana (kwa mujibu wa wana sayansi ya jamii) na inawezekana pia IQ inachangiwa kwa sehemu fulani na vizazi(genetics).

    Nafikiri anachohitaji kijakazi ni kujua tunamaanisha nini tunaposema IQ ya Nyani ni "x" na ya tumbili ni "y"; na baada ya hapo anahitaji kujua IQ inawakilisha nini katika maisha ya kawaida na ni jinsi gani tunapima.

    Nawasilisha
     
  6. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2007
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    That was a good reply and it didnt cost you a penny!
    And am sure Kijakazi amejisikia kwamba kumbe yeye si kiazi sana kama Zero alivyoimply - kwa jibu lake
     
Loading...