Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwekezaji au Utumwa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 21, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    [​IMG]

    Pichani mwekezaji wa kichina nchini Zambia akifaidi matunda ya utumwa
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umekosea, watumwa walikuwa hawalipwi ila huyo jamaa lazima atakuwa analipwa, na chochote chenye malipo ni kazi as long as havunji sheria na wala hamchukizi mungu, kwahiyo huyo jamaa yupo kazini, sio utumwa.

    wabongo tunachagua sana kazi, especially wa Dar es salaam, ndio mwisho wake wanaishia kuwa serengeti boys
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Kila mtu ana kazi yake brother hakuna utumwa hapo na achana na haya mawazo duni. Huyu mchina kasimama kwenye matope - yuko kazini hapo hayuko pikiniki . Angalia nyumba walizo zimwaga hapo - hiyo yote ni chapa kazi.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mchina ana beep kichina hapo hin hwang tong!!!!!!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Booker T. Washington, a Black educator said,
    There is a class of colored people who make a business of keeping troubles, wrongs, and hardships of the Negro race before the public. Some of these people do not want the Negro to lose his grievances, because they do not want to lose their jobs.

    More importantly, we all now suffer a more insidious slavery.
    [FONT=arial, sans-serif][/FONT]
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Neo slavery vs. classical slavery!!!!!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Picha hii sambamba na ya juu ni mtawala wa Uganda Yoweri Museveni akifaidi uwekezaji katika siasa. Huyu ni mmojawapo wa wawezeshaji wawekezaji kuja kuchukua na kutumikisha waswahili.Rejea mauaji na vurugu zilizotokea Uganda M7 alipogawa msitu wa Mabira kwa wahindi wake.

     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani M7 ni muwekezaji..
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Katika siasa!!!!
     
Loading...