Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwaziri kwa CCM ni ULAJI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asha Abdala, Apr 22, 2008.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katibu Mkuu wa CCM, Bw. Yusuf Makamba, alipoulizwa CCM imepokeaje uamuzi wa Bw. Chenge alionekana kutokuwa tayari kuzungumzia suala hilo. "Uwaziri wa Bw. Chenge mimi unanihusu nini, Uwaziri kilikuwa ni kibarua chake kilikuwa kikimsaidia yeye na watoto wake, sasa CCM iseme nini? Alihoji Bw. Makamba na kuongeza: "Wewe kama unataka niulize mambo yanayohusu muafaka, kuna mambo mengi yanayohusu CCM," alisisitiza Bw. Makamba.

    Chanzo:http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=6415
     
  2. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee ametoa majibu haya kweli au? Januari anaona babake anavyokipalia makaa chama chetu yeye anakula juice Ikulu!!!
     
  3. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Poor Makamba,

    Zile cheche zote alizokuwa nazo pale Dar na kumwaga mabusu motomoto kwa Manji sijui zimeishia wapi!?
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ndo vibaraka wenyewe hao, sasa yeye hataki kuzungumzia kibarua cha chenge kwa kudai ile ni kazi inayomsaidia yeye na watoto wake, na amesahau kuwa huyo chenge alikuwa anawatumikia watanzania, na kasahau chenge ni mwanachama wa CCM na yeye makamba ndie katibu wa chama hicho, sasa sijui alitaka tukamuulize dr slaa au?
     
  5. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2008
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asha,

    Kumbe uwaziri ni wakumsaidia mtu na watoto wake! mimi nilifikiri uwaziri ni utumishi kwa taifa na wananchi wake kumbe ...
     
  6. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Mmmh, ukiangalia Makamba hapo kajibu hovyo ila kasema ukweli pengine bila kujijua.

    Ni ukweli kuwa u-Waziri wa Tz ni kwa faida ya huyo mtu binafsi na watoto wake. Hili Makamba na CCM wanalijua na ndiyo maana hawalivalii njuga kunapokuwepo na masuala ya wizi, ufisadi, uzembe kazini, rushwa, ku-forge degrees, n.k.

    Jiulize watu kama akina Ngasongwa, Kingunge, Mungai, Nchimbi, Karamagi, Chenge, Lowassa, Kikwete, Msabaha, Mathayo, Mramba, Kahama, Keenja, n.k. wamesaidia nini na u-Waziri wao zaidi ya kujineemesha wao na watoto wao?

    Kama u-Waziri ungekuwa ni kwa faida ya Taifa na/au chama, basi wote waliopo madarakani sasa hivi wangekuwa jela, na chama t(w)awala kingekuwa kinara wa kulaani maovu yanayofanywa na 'viongozi ma-waziri' hao.

    Tumlaani Makamba kwa kusema ovyo ila tukubali kuwa kafunua kikombe kabla mwanaharamu hajapita.
     
  7. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ndo mambo ya CCM jamani, leo makamba kaweka wazi kabisa kuwa Uwaziri unamsaidia yeye na watoto wake, na sio Taifa jamani, hii mnaionaje jamani, hapa inabidi tuambiwe undani wa hii kauli jamani

    Pili yeye kama katibu wa CCM hanaweza kuzungumza haya maneno kwa mwananchama wao?? Kweli huyu mzee pamoja na kutusaidia kutueleza kazi ya uwaziri, ila amechoka sana huyu mzee
     
  8. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kali sikutegemea katibu wa chama kuanika hili. Hapa tunazidi kupata majibu kwa nini watanzania ni masikini haswa kumbe hawa jamaa wao madaraka ni ya familia zao?

    Asante makamba
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ana lolote, alikuwa anamuonea wivu chenge alipokuwa na ulaji
     
  10. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mgosi deserves some credits here for his amazing sincerity!
     
  11. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani mambo magumu kiasi kuwa sasa kila mtu na chake mambo ya kuinganisha CCM na watu wake hawataki, Chenge ni kiongozi wa juu wa CCM hakuna jinsi ambavyo CCM wanaweza kumkana maana ni kiongozi wao na yuko kwenye kamati ya maadili maadili gani anasimamia fisadi kama yeye, atweza kumwambia fisadi mwenzio ahache ufisadi wakati yeye ndo anaongoza?
    Wanajaribu kuitenganisha CCM na mafisadi lakini hilo halitafanikiwa kwa kuwa mafisadi wengine bado wamo CCM na wataendelea kuumbuliwa.
     
  12. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2008
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee anamkana mwenyekiti wake wa kamati ya maadili?
     
Loading...