Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwazi kwenye mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mashizo, Aug 1, 2011.

  1. m

    mashizo Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    habari zenu wanajf
    hivi kwa nini wanaume na wanawake tunakuwa wahongo kwenye mahusiano japo sio wote ila wengi wetu.
    kama tungekuwa wawazi kwenye mahusiano yetu nadhani hii dunia ingekuwa kama peponi vile,ila watu uhongo uhongo tu kila kukicha

    wewe kama una mume/mke/mpenzi kwanini udanganye watu wengine,kama vile huyo uliyenaye hakutosheleza si bora umwambie tu nae ataelewa ili aendelee na maisha yake.

    wahongo siku zote mwisho wa siku uishia kuumbuka na kuwa guilty na kujilaumu kutokana na makosa waliyoyafanya.so tujaribu kuwa wawazi ili tuwe na furaha ya milele.mfungo mwema
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    naamini kwenye hilo neno ulimaanisha waongo na sio wahongo
     
  3. m

    mashizo Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    yes mkuu ni waongo na sio wahongo kiswahili bwana tabu kweli kweli
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    sijui kwa nini nikisoma hiyo 'uhongo' pumzi inaniishia
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani uongo unakujaje?

    mkiwa wawili ni bora kuambiana ukweli, ila ukitoka nje lazima umsifie mwenzio kulinda heshima ya ndoa yenu coz nyie ni mwili mmoja. Ila sio lazima kusema ukweli kwa kila kitu.......... ni bora kukaa kimya kuliko kusema uongo au ukweli utakao muumiza na kumfedhehesha mwenzio... halooo!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    na hao wanaosema mambo yanayofanyika kwenye kuta nne za chumba wanacholala ni wafedhuli mnaana mambo ya mle yanatakiw ayaishile mle na yasitoke nje ya zile kuta nne. Hao ndio unawakuta wamekaa na mashoga zao wanawasema waume zao wakati hayo mlitakiw amyamalize ndani ya vyumba vyenu na mtu wa nje asijue
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanasema uongo kidogo hung'arisha penzi
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Tatizo unatumia nguvu nyingi ukifika kwenye uhongo,...i can imagine taabu na mateso uliyo yapata mpaka ulipomaliza kusoma hii post,..maake 'uhongo' zimejaa kwenye thread.......pole sana sister
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukweli, mwanaume yuko ofisini ana hawara wawili hapo ofisini, mke wake yuko jengeni ana hawara mmoja hapo mtaani, je jioni wataelezana ukweli wa siku nzima ya leo zaidi ya kusema foleni zimezidi mke/mume wangu na kulala mzungu wa nne.
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ivi ni kwanini na wewe unasema wahongo unapomaanisha waongo? au hujui kusema wahongo na waongo ni maneno mawili yasiyo na uhusiano japo yanakaribia kufanana?
     
  11. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hahahaaaa, nshajua kabila lako.
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,748
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    fafanua..
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    yap,mwanaume lazma uweke 'uhongo uhongo' meen! Ili kung'arisha 'uhongo' muhmu meen. . !
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhh
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wahongo muhongo, waongo muongo hivi wenzetu kiswahili mmefundishwa wapi? Eeee
     
  16. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naamini "uhongo" ni "Uongo" :)

    Kusema Uongo ni kishawishi katika mahusiano kinachotokana na "ubinafsi" na kujiwekea malengo na mategemeo ya juu katika mahusiano.

    Kama wewe sio mbinafsi na umeweka mategemeo ya wastani katika mahusiano..basi hutapata kishawishi cha kusema uongo. Yaani utasema ukweli daima na utakuwa tayari kwa lolote hata kukosa penzi na kuvunja uhusiano kama ukweli wako hautokubalika.
     
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    uongo mara nyingine husaidia kufanya mambo kwenda kwenye uhusiano' ukiwa mkweli kupitiliza napo mambo hayatanyooka vilevile
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwani we kabila gani hadi unashindwa kujua tofauti ya uongo na uhongo?
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huhongo sio mzuri kabisa.....
    Ni vizuri kusema hukweli kila mara......mahisha ni kusahidihana....msidanganyane.
     
  20. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umedanganywa nini, tusimlie kidogo basi
     
Loading...