Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa Taifa Dar es Salaam....Yanga wanaleta vurugu...

Discussion in 'Sports' started by mzee wa njaa, Feb 18, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BREAKING NEWZ: Kutoka Uwanja wa Taifa. Mashabiki wa Ndala a.k.a Malapa wameenda kukaa jukwaa la Wekundu Simba Taifa kubwa na hawataki kutoka na wanaleta Vurugu huku wakiacha upande wao ukiwa tupu....Sasa ukisikia ugomvi ndio huo. Kwa hali hiyo wakifa watu wakulaumiwa ni nani? Makanyagio au Kandambili? TFF Mpo wanaanza wenyewe hao mgongo wazi.........In Zamalek We Trust...


    Source: Macho yangu nashuhudia.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia Simba na Yanga wana upande pale? wa Azam na Villa je...??? Acha utoto wee...
     
  3. H

    Haika JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapo mie ndio natamani hizi timu zifutwe kabisa zibaki kwenye vitabu vya historia kama tanu na asp, ina maana yanya wakikaa kwenye huo upande ndio fujo? Au wakija simba ndio wataleta vurugu?
    Ina maana sie tusio na timu tutapigwa pia tukikaa huko?, waache utoto
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    soccer la daslama hilo.....mabange tu!!
    Ngoja nikaangalie IAAF indoor Grand Prix 2012 mimi....hizi bange waangalie hao hao walandukaji.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    naona FFU wapelekwe uko bse simba watataka waje wakae apo walipozoea!
    Kuna siku jamaa alikaa jukwaa la yanga bila kujua si ndala akapigwa bao jamaa kushangilia tuu kosa.
    Walimshushia mvua ya kipigo mpaka akatoka.
    Mazoea yana tabu sana
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unaumwa wewe,yaani unaandika kabisa in zamelek we trust? pumbafu.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    simba wanatafuta nini uwanjani kama sio bakora?
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Taratibu jamani yasije kutokea kama yale ya Misri.
     
  9. n

    nketi JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno mbofumbofu
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo uchizi! Nani kwa kwambia kuwa leo ni simba na yanga?
     
  11. n

    namimih Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo unaweza kuona vipi wa Tanzania tuna matatizo ya kufahamu uzalendo na hiyo ni sababu tosha ya kushindwa kuendelea katika dunia hii, kwani haiwezi kuingia akilini eti Yanga ambayo ni timu yetu inawawakilisha wa tanzania, bado kuna wajinga wajinga eti wanajiita Simba eti wao hawawezi kuishangilia Yanga kwasababu ya utani ya jadi, jadi jadi ni aina mojawapo ya upumbavu tu, na nina maana hiyo hiyo kwa upande simba kama itakuwa hivyo, inabidi tufikie kipindi kuwa wamoja tunapowakilisha nchi yetu. Wakati nawakilisha haya mimi ni Simba tangu nilipojua kuna mpira wa miguu na timu za mpira katika dunia hii, lakini leo nitavaa jezi ya kijani kuiwakilisha Tanzania. Nione kama nitabadilika rangi.
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Leo wimbo wa taifa utapigwa kwa heshma ya wawakilishi wetu, ambao ni yanga. Wewe utaimba wa Misri?
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama wamekaa upande wetu chapeni tu hao, siku zote matoto matukutu hung'ang'ania kulala chumba cha wageni wakati chake kipo.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hata wakipasuana gemu lipo pale pale na wasubiri kichapo tu hao nasie azam tuzidi kuwatonesha zaidi hapo j5...
     
  15. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    zamalek lazima walizwe leo
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na singo zenu je zenyewe hamtaziimba nini...
    Mkuu balatanda kisha weka kikosi kule kwenye uzi mgando wenu...
     
  17. M

    Masuke JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mnaanza kusahau juzi juzi tu hapa mmeshangilia TP Mazembe, Mkashangilia DC motema pembe, mkaja mkaizomea timu ya Taifa kwenye Cecafa eti ina wachezaji wengi wa Simba, leo inakuwaje mnakuwa wakali acheni watu washabikie Zamalek.
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni kwa heshima yao, sio yetu na mna bahati sijaenda uwanjani leo nilikuwa naongoza kuhesabu pasi za Zamalek.
     
  19. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uzalendo sifuri nyie! Window is shutting down.....Nawahi mechi!
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mnaanza kusahau juzi juzi tu hapa mmeshangilia TP Mazembe, Mkashangilia DC motema pembe, mkaja mkaizomea timu ya Taifa kwenye Cecafa eti ina wachezaji wengi wa Simba, leo inakuwaje mnakuwa wakali acheni watu washabikie Zamalek.
     
Loading...