Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa Ndege Arusha ni aibu kwa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SonGod emo, Jun 8, 2012.

  1. S

    SonGod emo Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu kuamin uwanja wa ndege wa Arusha umeshindwa kumalizika katika muda uliopangwa kotokana na serikali kushindwa kumlipa mkandarasi wakati uwanja huo unaaingizia serikali mamilion ya pesa kupitia kodi zinazotozwa na uwanja huo , isitoshe barabara ni ya kuingilia uwanjani ni aibu kubwa sana hasa kwa watalii wanaotumia uwanja huo , barabara hukarabatiwa Rais wa nchi anapotua uwanja huo ili kuficha aibu kwa kiongozi huyo manager unafanya nin hapo.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Msubirini mwakembe atakuja kushughulikia
     
Loading...