Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvutaji wa sigara na unywaji pombe unapunguza nguvu za kiume?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mshume Kiyate, Aug 15, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Hivi ni kweli uvutaji sigara na unywaji pombe ni kweli zinapunguza nguvu za kiume! Kama kuna uhusiano wowote wa hivi vitu mwenye taaluma naomba anijuze na kwa faida ya wengine.
    Nadhani wengi wanatumia hivyo vitu viwili tuwe na subira kutoka kwa wataalumu wetu
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    lakini kuna pombe nyingine inasemekana zinaongeza....sijui ni kweli, tuwasubiri wataalamu.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu katika magonjwa makubwa makubwa yoooote, mbali na kusababishwa na mambo mengine, pombe kwa sana na sigara kwa sana huwa hazikosi. so, unywaji pombe na uvutaji kupita kiasi ndo msala na pia effect yake ipo mbele inaweza kuchukua 10-15 years ukaanza kupata matatizo.
    msosi, zoezi na akili iliyotulia/saikolojiando silaha ya nguvu za kiume.
    my view
     
  4. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaaa! ni kweli. Mfano mimi nikinywa bia huwa zinashuka chini. Bwanaeeee baada ya hapo mtiti wake hunambii kitu.
     
Loading...