Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM watishia kuandamana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jan 30, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    UVCCM hivi sasa wanakutana na wanafunzi wa UDSM ktk ukumbi wa Vijana Social Hall Kinondoni na hapo Riz1, Bashe na Shigela wametoa matamko mazito dhidi ya serikali. Wamerudia kama yale ya tamko lao, Bashe kazungumzia Dowans
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bashe , "Amesema 'hataki wapinzani watoke ndani ya chama cha mapinduzi'...serikali ijibu kwann inangangania hoja ya richmond na dowans wakati kuna watu hawajui maana ya umeme na asilimia kubwa ya wadogo zetu wamefeli NECTA
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Catherine magige nae amesema yupo na vijana na atahakikisha kuwa waziri anajibu kuhusu bodi ya mkopo
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Njooni cdm msipoteze muda wenu adimu wana!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni mbinu za CCM kujaribu kuwateka vijana wasomi -- kwani wanaona CDM sasa inawazidi kete katika kuteka vijana wasomi.
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Ni lazima kuna movie tunachezewa na hawa mafisadi lakini bado hatujaigundua. Hawa wote ni watu walio kwenye kundi moja la ufisadi na wakina Aziz.... inakuwaje hapa? Malaika kawashukia na kuwalazimisha watubu? Wamekosana wenyewe kwa wenyewe? Kuna nini hasa nyuma ya pazia? Nitajaribu kufanya uchunguzi wa kina!
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wametumwa hao.
    Baba zao wamegundua kuwa vijana ndio nguzo kuu ya CDM na ndio wengi wao wanaoumizwa na utawala wa ccm hivyo wanataka sapoti ya vijana wasomi. Nadhani wamechelewa. Watu wanataka kuona performance sio maneno.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawana jipya leo wanahaha baada ya kumtukana slaa na kuona wanazidi kumpa umaarufu sasa wanataka kuteka mijadala yetu. Hivi riz atoke ampinge babake aliyekuwa anampigania kwa nin asingempinga toka kampeni. Hawana lolote. Mafisadi hao wanatupaka mafuta kwa mgongo wa chupa
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni mbinu za kisiasa tu za kuteka akili za watu.kama wamarekani wanavyoamini 'where there is chaos arises order'...hapa ccm wataleta mkanganyiko wa kuigiza ili kuteka akili za wasomi na vijana kwa ujumla.cha msingi ni vijana kutumia akili ktk kupambanua kati ya mbivu na mbichi
     
  10. K

    Kapeche Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sikio haliwezi zidi kichwa! toka lini mtoto akaenda kinyume na baba yake? hii ni danganya toto ya miaka ya 70's. wanapoteza muda kuwahubiria wanavuoni, waende vijijini ndo kuna mbumbu wa kudanganywa! we still need for true revolution
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Desperation... nothing more. CCM is going under
     
  12. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelkweli..vijana weekends zimejaa makongamano tu..waacheni vijana wasome!
     
  13. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    It is a song of a fool kwa Riz kwenda kujadili na akina Shigela ubovu wa watendaji ambao ndiyo chaguo la baba yake (JK). Wanatapa tapa hawajui wafanye nini.

    Kinachotakiwa ni more pressure kutaka mabadiliko, na mikakati ya kuzidi kuwapata vijana ambao wamekuwa wahanga wakubwa wa udhalimu na upeo mdogo wa watendaji wa serikali ya CCM.
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ... msiwadharau hao wanajua wanachofanya tena wanayo pesa ya kuchezea, mkijashtuka vijana wengi watakuwa wamefuata mkumbo kwa ajili tu ya bakhshishi, ... kumbukA mkono mtupu haulambwi!
     
  15. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What can we call this??? CCM cannibalism??? or may be.... CCM circus???.... Whatever.... huo ni usanii tu kama kawaida yao!!!! Let us not be fooled by them....
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hicho ni kikao maalum au wamekutana hapo kupata tasker baridi?
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hawadhauliki ila watu wanajiuliza inakuwaje saizi Ridhione JK amekuwa mwanaharakati!
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Wameshtushwa na wastani wa kura 25 alizokuwa anapata JK kila kituo pale UDSM kwenye uchaguzi mkuu, huku Dr Slaa akipata wastani wa zaidi ya 150. Angeumbuka zaidi kama wanachuo wengi wangeshiriki uchaguzi
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wala hawajifunzi kutoka Egypt.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hawa watu wapuuzi sana tena hawana maana........

    tunawajua wote na tabia zao za kishenzi.......wametumwa hao wala hawatwambi lolote la maana
     
Loading...