Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM: CCM itamke Dowans kuwa ni kampuni hewa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Tina, Jan 19, 2011.

  1. B

    Baba Tina Senior Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umoja wa vijana wa ccm mkoa wa mara umekitaka chama hicho kuitangaza kampuni ya dowans kua ni kampuni hewa kwa sababu kitendo cha ccm kukaa kimya kunazidi kukiweka chama hicho mahali pabaya na kukidhoofisha. SOURCE: ITV NEWS
     
  2. B

    Baba Tina Senior Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umoja wa vijana wa ccm mkoa wa mara umekitaka chama cha mapinduzi kuitamka kampuni ya dowans kua ni kampuni hewa kwa kua ilirithi mikoba ya kampuni hewa. Aidha umoja huo umesema kitendo cha ccm kukaa kimya kunakidhoofisha chama na vijana hao wasingependa ccm ife mikononi mwao.
     
  3. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,999
    Likes Received: 4,285
    Trophy Points: 280
    Kuna mikoa inanigusa sana, Arusha, Mwanza, Mbeya, Kagera,Kigoma,Mara, Kilimanjaro(sio mwanga au Same). Mikoa hii ina mwamko mzuri sana wa kitaifa na haitabiriki kiurahisi.
     
  4. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni changamoto kubwa kwa CCM na Serikali yake. Kwa kifupi CCM haiwezi kutoa hilo tamko kwa kuwa Kiongozi mkuu wa Serikali ndio mwenyekiti wa CCM Taifa, sasa atatoaje tamko linalompinga mwenyewe.
     
Loading...