Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Arusha watoa pole kwa CHADEMA (unafiki mkuu)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Suleiman, Jan 13, 2011.

  1. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    salaam kwenu wana JF,
    nimesoma gazet la Mtanzania alhamisi, eti Uvccm Arusha (unaweza kuwaita viwavi jeshi wa ccm ukipenda) eti wametoa pole kwa Chadema kwa msiba uliookea tar 5/1/11, chaajabu hakuna pole zozote zaidi ya majungu na upupu ulomo ndani ya taarifa yao ua polee.

    Hakika nimetambua mnafiki hajifichi, ni hawahawa viwavi jeshi wa ccm walipanga kufanya sherehe haramu ya kumpongeza meya mchakachaji w Arusha alyeleta utata, wakaacha dk za mwisho baada ya kuona watakosa watu mana attention kubwa ipo kwenye msiba wa kitaifa wa MASHUJAA WA DEMOCRASIA.

    my take,
    uvccm ( viwavi jeshi wa ccm) wamekuwa wepesi sana kukurupuka na kutoa matamko yasio na mshiko kila kukicha kuwapa suport wazee wao hata kama wamefanya utumbo kama huu wa Arusha. nawaonya vijana hasa wewe ridhi 1 na wenzako acheni huo upupu mnajichafukia CV.

    source ,MTANZANIA alhamisi 13/1/11. pg 5
     
  2. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    hakika vijana wanahitaji kuwa chachu ya mabadiliko, lakini hawa uvccm siku zote ni ma rigid, nadhani wamepewa sumu na wazee wao?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wameua makusudi sasa wanaomba msamaha kiaina.
    Sasa hivi naye Mkuu wa operesheni maalum anaanza kutishia CHADEMA.
    Hajui kuwa anaongeza chuki kwa wazalendo wa nchi hii.
     
  5. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafiki hao.! One day they will pay.
     
Loading...