Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uuzaji wa vyeti vya ukaguzi wa magari TBS, UK, usimamishwe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chilisosi, May 25, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waziri kafukuzwa, mkurugenzi nje, sasa hawa mafundi bomba wanaouza vyeti kwa nini wanaachiwa waendelee na hii biashara ya vyeti vya TBS wakati hata mkataba wao umeisha?
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAKUUNGA MKONO HAKUNA KUIPA KAMPUNI YOYOTE INAYOONGOZWA NA MTANZANIA KWANI WOTE NI MATAPELI,HASA HAWA SERENGETI TAARIFA ZA KIINTELIJISIA ZINASEMA SERENGETI CHINI YA CHRIS LUKOSI NI WAUZA UNGA.:embarassed2:
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CHRIS LUKOSI WACHA UTOTO UNAJIFANYA KUTUMIA JINA LA CHILISOSI WAKATI NI WEWE MWENYEWE LUKOSI,POLE SANA ENDELEZA BIASHARA YAKO YA UNGA UR THE NEXT:lol:
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ekelege hahahahahah
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kitumbua pwaa!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na mwenzake aliwahi kupasukiwa na unga ugiriki miaka ya 2004.
    Akafungwa ugiriki kisha alisamehewa kwa ajili ya mshono mkubwa aliopata tumboni akudishwa Uk.
    Ana uraia wa uk,katokea pemba.
    Inadaiwa magari na mizigo wanayo safirisha wana beba unga humo.
     
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mengineee?
     
  8. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ekelege chali , bado hawa vibaraka wake wanaouza vyeti nao watafuata, hao wapapambe wanaotukana huku huwa siwasikilizi najua wanalilia bia za bure tu hao ukikutana nao bar wanakuganda kama nzi
     
  9. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    I've always suspected hawa watu. Miaka miwili iliyopita nilikwenda kununua gari London. Katika mpango wa kusafirisha lile gari kuja Bongo ndugu zangu wakaniambia kamwe usiwatumie hao jamaa wa Serengeti kwani wao ni dizani flani. Baada ya hapo kila mmoja aliyekuwa pale akatoa yake ya moyoni dhidi ya hawa jamaa. Anyways, time will tell maana chenye mwanzo huwa na mwisho.
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aaaah! Eti eeeh.
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sema mpambe,
    vipi bado unaendelea kutuma email zako za kijinga??? nime zispam kwa hiyo huwa sizisomi. wewe unajijua ni failure in business and life kwa hiyo waache wanaume wapambane. usihofu kuhusu bia utakuwa unakunywa tu kama kawa si unanijua kuwa mie sio bahili wa kununua.
    UKIONA MTU MZIMA UNAANZA KUWA MPAMBE WA KIJANA ULIYEMNZIDI UMRI KARIBU MIAKA KUMI UJUE HIYO NI DALILI MBAYA. ina maana umefeli kimaisha na hope yako iliyobaki ni kuwa mpambe wa wilson
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WE GOT YOU WILSON KAINGIAJE HUMU MIE NILIKUONA UNAVYOONESHA PESA BAA YA WAKENYA KUWA WEWE NI TAJIRI WA WATANZANIA LONDON WEWE NI TAJIRI WA MASKINI WA EAST LONDON UNAWAJUWA WATZ WANGAPI MPAKA UJITAPE NDANI YA BAA NI USHAMBA NA UPUUZI WAKO NDO UNAKUPONZA.WAUZA UNGA NI WENGI LAKINI HAWAPIGI KELELE KAMA WEWE:der:
     
Loading...