Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uturuki kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by profkobayashi, May 10, 2011.

  1. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona traffic ya kwenda uturuki imekuwa kubwa hivyo?

    au kuna ATM inayotema sana?
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    I'm not so sure kuna nini lakini Turkey ninavyoielewa kwa sasa is among the top 20 largest economies in the world na wamekuwa very agresssive in the recent years ktk kuinvest in Africa, Middle East na Asia. Wamekuwa wakiiga model ya China ktk kwenda kila kona ya dunia ili kutafuta masoko na kuinvest. Ndio maana wamevamia hata bongo kwa kasi mno recently.
    Kuhusu trip nyingi za waheshimiwa kwenda huko, hata sijui kunani, labda kuna mwenye nyeti atatujuza.

    Turkey has the world's 15th largest GDP-PPP[2] and 17th largest Nominal GDP.[8] The country is a founding member of the OECD (1961) and the G-20 major economies (1999). Since December 31, 1995, Turkey is also a part of the EU Customs Union. Mean graduate pay was $10.02 per manhour in 2010.
    The CIA classifies Turkey as a developed country.[9] Turkey is often classified as a newly industrialized country by economists and political scientists;[10][11][12] while Merrill Lynch, the World Bank and The Economist magazine describe Turkey as an emerging market economy.[13][14][15]
    The World Bank classifies Turkey as an upper-middle income country in terms of the country's per capita GDP in 2007.[15] According to a survey by Forbes magazine, Istanbul, Turkey's financial capital, had a total of 28 billionaires as of March 2010 (down from 35 in 2008), ranking 4th in the world behind Moscow (50 billionaires), New York City (60 billionaires) and London (32 billionaires).[16]
    Source:Weekpedia
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Au na wenyewe wana kwenda ku- invest hukoo?
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lazima wameona kuna investment potentials huko...usisahau na kuhifadhi hela zenu wanazozitoa huku
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wanakwenda kuficha pesa huko wote akina Mubaraak,Ben,Gadaffi, walikuwa na miradi mikubwa mikubwa huko na fedha nyingi waliwekeza huko pia ,sasa na akina Shein,Jakaya,Seif wataficha pesa zao huko,kwa sababu pamoja na kuwa ni nchi ya kiislamu lakini inamahusiano mazuri ya kidplomasia na west na America,
     
  6. Magpie

    Magpie Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna babu anatoa kikombe pia
     
Loading...