Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utoaji wa leseni mpya umegeuzwa mradi kwa polisi na tra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jarid x, Apr 11, 2011.

  1. J

    Jarid x New Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi watanzania tutaendelea lini?ni lini njaa na tamaa zitatuishia?sasaivi zimekuja leseni mpya,walisema ya kwamba hizo leseni hazita tolewa kizembe na kwawale waliopata leseni kiuwizi wasahau tena vya denzo denzo,lakin sasa mambo ni tofauti we toa pesa kwanza unapata leseni alaf gari utajifunza badae,haya ni mambo yanayo endelea huko tra na polisi,vilevile polisi wanao hoji maswali wana uliza maswali magum ili mtu ufeli alaf utoe hela.......tra watakuuliza cheti cha driving school na kama hauna basi unatoa shilingi elfu kumi tu na mchakato unaendelea,hivi kwa hayo mambo tuna dhani ajari zitaisha?na tanzania bila rushwa haiwezekani.....nimeandika mambo niliyo ya ona na sio kusimuliwa,,tu tafakari
    :mmph::mmph::mmph::mmph:
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwanza Hapo TRA zote kuan tabia sasa wamekuja na ka style kao kengine cha kujifanya wao wanaujua sana mitandao ati wako kwa Science na Technologies sijui ni zipi hizo ukienda leo utaambiwa leseni utaipata after one week ukaja after one week wanakuambia ati mtandao ulileta matatizo huku hawajui kuwa wewe nawe unaelimu nzuri tu ya kuujua mtandao sasa kama wao wamenzisha Central Database na huku haukidhi mahitaji kwa wananchi si waongeze Bandwidth na iwekubwa ili kazi ziwahi kuisha kwa muda mwafaka,

    Mfano mwingine kwa TRA kuchukuwa au ku renew Road license nayo ndio hadithi ile ya one week after ndio uchukue waenda unaambiwa tatizo la mtandao ivi ungekuwa una safari ya haraka naurisha jipanga unafanyaje sasa hapo? hawa watu nawaambieni hata hizo machine za ESD za TRA zitafika wakati hazifanyi kazi kwani ni miradi ya watu, nakama hatuta wapeleka wataalamu nje wajifunze ndio waje tu implement hayo wayatakayo sasa
     
  3. N

    Nimrod Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tuna kazi kwelikweli! Kwanza kama huna cheti cha NIT sahau kuhusu class c. Hivi vile vyuo binafsi vina maana gani kuwepo wakati mtu unasoma pale na kupata cheti, lakini bado ukiwapelekea wanakwambia kasome nit?
     
  4. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bongo tambarare
     
  5. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nimeenda kuchukua tin number ili nipate leseni mpya naambiwa toa elfu kumi mambo yaende harakaharaka, la sivyo nitapata baada ya mwezi, leseni cjui nitaambiwa nitoe shilingi ngap? du nimechoka. Kuna rafiki yangu ameenda kurenewa class c, wamekura laki na nusu na leseni hajapata. Kwa style hii tutafika au nao wavuliwe gamba'
     
  6. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Guyz mi nimepata leseni mpya last wk, na ckupata shda yoyote kuipata. we fuata sheria then utaona...msisikilize ya mtaaani.
     
  7. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hakuna Chuo chenye waalimu weny njaa kama NIT, paper ya mtihani hupatikana kwa kutoa Elfu Mbili tu. Ajali zitzkwisha kweli?
     
  8. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu marhaba
    ungetupa mlolongo mzima ungetusaidia - kama ulianzia ofisi ipi na ulienda na vitu gani? na kupata leseni baada ya muda gani?
    Thanks
     
  9. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    uko sahihi kiongozi ila awa wanosema kuwa inabidi uto ela then ndo upewe d-licence naona ni uzushi flani me nimechukua licence last week verry simple.
     
  10. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    If unachokisema ni kweli, basi wewe ni mwana mtandao! Au mfanyakazi wa hapo unawapigia chapuo!
     
Loading...