Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Utitiri wa Recruitment companies"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Babu Ubwete, May 29, 2011.

  1. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na Utitiri wa Recruitment companies hapa Tanzania Je zina manufaa yoyote kwa mfanyakazi au zinazidi sababisha na kuhalalisha unyonyaji wa mishahara duni,kazi zisizo na mkataba decent,marupurupu hewa. Kampuni nyingi sasa zinatokea Ku outsource HR duties mfano kampuni ya Erolink imekamata Vodacom, Airtel nao wameibuka wadosi wenzao wana manage wafanyakazi, kuna Kampuni mpya ya Mafuta iitwayo Petrobras nayo imeshatangaza tenda ya kumanage HR. Je Wizara ya Kazi na ajira inaliratibu na kulisimamia swala hili kwa mtazamo wa kibepari au kuboresha maisha ya wafanyakazi wa nchi hii. Maana hizi Kampuni za kuajiri zinalipwa pesa nyingi kiasi kwamba ni bora pesa zile wangelipwa wafanyakazi wakajituma kuliko kuwapunja mishahara, no medical insurance etc.
     
Loading...