Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utendaji wa Tume & ziko ngapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by newmzalendo, Mar 25, 2009.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wazalendo wenzangu,kwa kipindi cha takriban miezi 12 nimekuwa najiluliza tume za zinazoundwa na raisi/serikali ziko ngapi?na utendaji wake nani anajukumu la kuufuatilia.

    Naona na Nadhani kuna umuhimu wa kuweka tovuti ya kuorodhesha (List) ya tume zinazoundwa na muda wake unatakiwa kukamilisha kazi,na matokeo(findings) za tume.alafu kuwe na uwezekano wa kujua kama matokeo yalitiliwa mkazo,na gharama za kuendesha hizo tume na washiriki katika hizo tume.na je kuna watu wanafanya kazi katika tume zaidi ya moja kwa wakati huo huo.

    Teknologia ipo na tunaweza kuifanya hii kazi.

    Its time we take action to change uchumi wetu kwa kushiriki katika siasa ya nchi yetu.
    :confused:
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tuition inayohitajika hapa
    1. ya kwanza ni kuhusu umuhimu/mazingira ya tume
    2. halafu utendaji wake wa kazi
    3. kisha utekelezaji wa mapendekezo ya tume...
    4. nani anabeba gharama tume inapoundwa
    5. orodha (ikibidi)
    Najua kuna weledi humu ndani watatupatia elimu ktk hilo kisha ndipo tutakapoanza kusulubisha tume baada ya tume kuona kama taratibu zilifuatwa
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Msanii
    Ume ainisha vizuri sana nasikia kuna tume inafuatilia maswala ya albino,hii nimeambiwa tu na mtu,is true,and if thats the case nchi inaelekea wapi,wataalm ktk serikali ya JK tueleze
     
Loading...