Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wagubika onesho la Ray C Kagera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Feb 23, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimesoma kwenye gazeti moja linalochapishwa mkoani kagera kila wiki liitwalo Malengo Yetu toleo la leo kuwa Ray C aliwatapeli wakazi wa mkoa huo kwa kumtumia dada anayefafana naye kwa sura kufanya shoo badala yake.

    lakini cha ajabu ni kuwa baadhi ya mashabiki hawakulewa mpaka walimbamba ray feki akiwa katika harakati za kuondoka kwenda kwao karagwe.

    gazeti hili halipo halimo kwenye mtandao lakini nimescan habari hiyo ili kudhibitisha post yangu

    hivui wasanii wanafikia kufanya uhuni wa hivi ,tutapona ?

    RAY C Kagera.JPG Habari ya Ray ktk Malengo Yetu
    AU unaweza kusoma gazeti hilo uk wa kwanza ingawa siyo zuri,ombo kwa wamiliki kubadilisaha ubora wa gazeti hilo HALIVUTII KABISA ebu cheki mbele
    DSC05214.JPG Malengo Yetu kwa mbele
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Ray C mwenyewe anajua? wabongo wasanii jamani.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wahaya wengi ni majinias. wanashindwaje kuliweka gazeti lao online?
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wajinga ndio waliwao!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    They used to be, no more!
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    SHOO ZA VIJIJINI... Show nyingi zinazofanywa vijijini huwa waaandaaji wanatafuta watu ambao wanaigiza kuimba nyimbo mbalimbali za wasanii wetu,Masanja wa Ze Origino komedy,Bambo,Rose Mhando etc hilo si la ajabu... tena wengi wanawapatia au kuwazidi wasanii wenyewe... Hapa Dar tembelea Kwa Macheni,Meeda,San Cirro,Lango la Jiji,Kimboka by Night,Rozanas,Kisuma,Millenium Mbagala,Zakhem Mbagala kuna show hizo bila kusahau taarifa za habari za kurekodiwa Uwanja wa Fisi...
     
  7. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo gazeti linatoka Mkoa wa Kagera tu?, Watu wa Bukoba hebu tupeni info.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    unamaanisha wameshafulia?
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii second degree utapeli, ebanaee yaani wamefanana kiasi hiko kiasi watu wasimtambue? Au nao wote walitoka karagwe? So hatua iliyochukuliwa ni ipi manake unaweza kukuta kuwa Ray C hakuwa na onyessho huko bali jina lake tu ndo limetumika
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahahaah mikoani noma, watu washakula mpunga wa kutosha hapo
     
  11. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Gazeti linatolewa mkoani kagera lakini linauzwa katika mikoa ya Mwanza,Shinyanga na Mara kama upo katika mikoa hiyo unaweza kulisoma lakini katika habari hiyo Ray C alihojiwa na katika maelezo yake yaliyopo katika gazeti hilo inaonesha naye alihusika katika usanii huo
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Shika adabu yako.
    Gazeti hili ni la Kagera press. Ndio kwanza tu wameanza, unasikia wewe? si muda mrefu utalisoma online. Unasikia wewe?
    Wahaya bado tuko juu.
    Nshomile.
     
Loading...