Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa tafsiri wa sheria ya uchaguzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Oct 27, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sheria ya uchaguzi inaruhusu mpiga kura kusimama mita 100 baada ya kupiga kura.Lakini Tume ya Uchaguzi inasisitiza mpiga kura akisha piga kura aondoke kituoni.Hii maana yake nini?
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hata mie nashangaa, inabidi NEC watoe ufafanuzi
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Janja ya Mwema kupalilia kitumbua chake.
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwema aangalie sana shemeji yake(JK) asimuaribie CV yake kwani Watanzania hawadanganyiki tena baada ya miaka 50 ya kudanganywa na uongozi wa CCM.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    NEC tayari wamekwisha kutoa ufafanuzi ya kuwa ni haki ya wapigakura kuwepo kwenye vituo mita 100 ili kujionea mwenendo mzima wa zoezi la kupiga kura..............IGP hawezi kujitungia sheria zake azitakazo mwenyewe............................
     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namwonea huruma sana Mwema. Anaonekana ni mtu mzuri na ana mipango mizuri ya kuboresha jeshi la polisi tofauti na mtangulizi wake Mahita. Lkn shemeji yake aliyempa nafasi hiyo, hana hata chembe ya miiko ya uongozi, anaingiza familia katika uongozi. Mimi naamini ikulu kama ofisi kuu ya nchi, ndio sehemu ya kwanza kuweka miiko na maadili ya kazi. Kama kila mtu akienda na mke/mme na watoto wake ofisini kwake. ofisi zitakuwa vipi? Matokeo yake pamoja na umahili wa kazi wa Mwema, watu tutmchanganya kwenye kundi la mama Salma (mke), Ridhiwani(Mtoto), Makamba ( rafiki) na hatimaya Mwema (Shemeji) wa Rais.
     
Loading...