Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa Jina na Umri wa Lulu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buchanan, May 7, 2012.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kesi ya Lulu imeendelea kutajwa leo Mahakama ya Hakimu Mkazi, Kisutu. Cheti cha kuzaliwa kinaonesha kuwa Lulu anaitwa Diana Elizabeth Michael; umri miaka 17; wakati maelezo yake Polisi yanaonesha umri miaka 18; Jina Elizabeth Michael.
    Ombi la upande wa utetezi la kwamba kesi isikilizwe Mahakama ya Watoto (Juvenile Court) limekataliwa kwa kuwa Mahakama hiyo haina Mamlaka ya kusikiliza kesi hiyo hivyo ombi hilo lipelekwe Mahakama Kuu kesi ikipelekwa huko! Pia Mahakama imeagiza uchunguzi zaidi ufanywe kuhusu utata wa majina na umri wa Lulu!
    Source: Clouds TV.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hebu toa huu udaku wa maisha ya watu kwani humu jukwaa la siasa sio mahali pake na humu tunajadili2 mambo ya muhimu yahusio taifa na wala sio hawa wauza sura wanajiingiza kwenye matatizo tena ktk umri mdogo kwa kupenda chapaa na cheap popularity.
    Samahani kama nimekuboa but ukweli ni kwamba nyie mnaopenda habari za watu ndio mnaoturudisha nyima watu kufanya mageuzi nchini na Mungu wa israel awasamehe kwa dhambi hiyo mbaya.

    Shardcole@Tabora1
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    shardcole labda kama mimi macho yangu hayaoni vizuri mbona hii thread iko kwenye jukwaa husika la Habari na hoja mchanganyiko? mbona hii kesi inamake headline kwenye Television zote pamoja na magazeti yote ya kesho Jumanne ni lazima wataipa coverage?
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kesi nzito ya mauaji tena iko Mahakamani wewe unaita "udaku?"
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lakini jamani kwani mahakamani wanaangalia umri wa mtu wapi si kwenye vyeti vya kuzaliwa au muonekano wa usoni? Kuna anayebisha kuwa Lulu ukimtizama usoni anaonekana ana miaka 17 au ukiwa na makengeza utamuona anamiaka16. Nawashauri wampime umri wake chini ya kiuno, haki yanani watagundua kule chini yule binti anamiaka si chini ya 45 yaani ni mtu mzima kuliko hata hao askari wanao mlinda maana stamina yake siyakitoto!
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kajitakia mwenyewe huyo, haitaji huruma hata chembe, mtoto mdogo kutwa kuhangaika na wanaume, sijui hata kama shule alikuwa anasoma, Rest In Peace Kanumba, ngoja tushughulike naye huyu Dogo.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    Tatizo la wasanii wetu wana ufahamu mdogo sana wa mambo, ila mbwembwe kibao
     
  8. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wampime umri kwa kutumia half life decay! Baada ya hapo kama wazazi wake nao wanadanganya mahakama nao watiwe ndani! Solved!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    shauri yake
     
  10. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    duh,mkuu huko chin ni wp tena? kwa mbele au kwa nyuma mkuu,tupe habar mkubwa
     
  11. L

    Luushu JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Kuna ukweli unatafutwa kufichwa ili kurahisisha kesi. MFANO ikithibitika kuwa dogo ana miaka 17 basi tayari upande wa mastaka utakuwa umemfanyia kosa kumweka mahabusu ya wakubwa,hiyo pekee ni utetezi mzuri kwa dogo ya kwamba alighafirika kisaikolojia kuchanganya na wakubwa
     
  12. l

    lina Mongi Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wana JF,Lulu ni mchaga, katu hata siku moja hawa ndugu zangu haswa wanawake wa kichaga hawataki kukua. Haiwezekani atimize miaka 18,leo hii aseme ana miaka 17 mara 16, hao wazazi wake nao wana matatizo, sheria ichukue mkondo wake ili iwe fundisho, kama ni mtoto mdogo mbona ana mambo ya ki utu uzima?
     
  13. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Yeye mwenyewe akihojiwa polisi aliwambia ana miaka kumi na nane, baada ya kuibuka wajanja wakamuambia akishusha umri kesi inapungua nguvu ndo tumeanza kusikia kua mara ana miaka kumi na saba mara kumi na sita. Kabla ya hapo alishasherekea kufikisha miaka kumi na nane. Kuna aina fulani ya usanii unaendelea hapa, kama umri mkubwa(miaka 18) ungemsaidia kuondokana na kesi iliyopo mbele yake yawezekana angeleta birth certificate inayoenesha kua ana miaka hiyo.
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ahukumiwe kunyongwa
     
  15. S

    Skype JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu siamini kama ni wewe unaeongea maneno haya! Yaani I can not believe that nowdays you are too polite. Nafurahi kuona mabadiliko.
     
  16. c

    collezione JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wampime meno, kutumia carbon14 hapo ubishi utaisha.
    Nani hajui Tz hapa vyeti vya kuzaliwa vinachongwa kama pipi.

    Twende kwa scientic proof, wasipoteze muda kwa kitu kidogo, wakati njia ya kumaliza utata ipo.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Naam! kakibidhiwa uongozi! sikuhizi hana malumbani yasio kuwa na msingi! namkubali the new Buchanan
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Escobar unatisha
     
  19. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa miaka 17 hawezi kufanya mambo alofanya Lulu maana ni ya kiutu uzima kuliko, mpaka yanatia KICHEFU CHEFU, na zaidi tunasikia ANA MIMBA YA MIEZI 4 , sasa sijui ni kweli! na istoshe hata kama hakupatikana na hatia ya kuua, vipi ameiongopea serikali mpaka apate driving Licence?
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo kwenye red kuchanganywa na wakubwa mahabusu tu ndo kuna kughafirika kisaikolojia,na kuchanganya kitanda na wakubwa je,hakuna?
     
Loading...