Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utamfikiriaje mwanaume kam huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gwendoline mushi, Mar 20, 2012.

  1. g

    gwendoline mushi Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanaume anamke wake mzuri sana .mwanaume huyu yeye haishi kusifia wanawake kwenye internet na kuomba namba za simu. Na kuwaita Majina dear.
    sasa mkewe inamuuna coz mume wake huwa hamsifii hata km kapendeza la na akijiangalia wale wanao sifiwa internet amewapita.
    Anaumia sana anashindwa kuelewa shida ni nini?Na anamtimizia mahitaji yote km mwanamke anayotakiwa kumpa mumeo

    Ushauri jamani coz hajamwambia mme wake alifuma hizo sms kwenye Internet(laptop ) mume alisahau ku logout .
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Azungumze nae na lazaidi kama hasikii aanze kujiweka kujijali zaidi, ampe muda mdogo sana huyo mwanamme. Nikimaanisha pretendign kama anamtu anamkeep busy na she want to look good for him.

    Atabadilika huyo
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akae nae chini amulize kimepungua nini anaweza kusema kama anampa kila kitu lakini hicho anachotoa mumewe hakioni kama kina thamani, na asijitie BP kwakumpekura atashindwa kuishinae mapema sana...
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yeye amejuaje kama anasifiwa wanawake wengine kwenye internet? Uzuri wa mwanamke anayeujua ni mume wake, wewe utasemaje mke wake mzuri sana? ya ndani unayajua? bado sijaona ushauri unaoutaka, mke wake kakudanganya maana si kweli hizo tuhuma.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    kuna wanawake wana vifua i see.....

    kwa nini asingemuuliza hapo hapo mumewe kuhusu hiyo tabia?

    :wink2: ila kama vipi na yeye aanze kusifia wakaka mahandisamu na mapicha yao loh!!!!(dont try this at home....)
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Facebook mtu anakutongoza kaweka kabisa kwenye wall pichayake ya harusi
    Ukimuuliza na huyo bibi harusi hapo oooh alifariki njianitulivotoka honeymoon
    Mahusband wa dot com bwana? tunalo
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,911
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Asione soo aseme nae tuu,ila jamaa **** kichizi...
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukimchunguza kwa makini kuku anakula nini kutwa nzima huwezi kumla kamwe
     
  9. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Mwambie na yeye amtafute sharobaro mmoja kwenye facebook, amwite Dear alafu ajifanye kasahau kulog off, aone kama yeye akisema cha nini, ajue wenzie wanajiuliza nitakipata lini?
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanaume walio wengi wenye ndoa ambao wana tabia za kusifia wanawake hovyo pia tabia zao si nzuri. Sielewi kwa nini nafikiria kuamini kuwa inawezekana huyo naye kitabia si mwaminifu. Namshauri huyo dada afanye uchunguzi.
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asiogope lugha ya internet , aweke mbele kuwa yeye amewekwa ndani na tatizo liwepo pale atapopata ushahidi wa physical contact nao.
     
  12. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kakuta kila kitu live halafu anataka ushauri ??????
    Ni kumbananisha tu na risala yake ya kiutu uzima ili kumfanya ajue utumbo wake umejulikana na anaonekana ni mpuuzi.........asitumie lugha ya matusi hata kidogo itaharibu kipindi


    Ila naye ndo ajifunze bibie kuchokora private avenue utayajua hata yale usoyadhania

    Imeletwa kwenu kwa msaada wa OleSaidimu
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh. . . . .
    Pole zake aisee
    Alibebe, zigo lake hiloo
     
  14. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hahahaha- kidogo umemek my day kwa hii lakini bado nataka kucheka tena(ili niende sawa na hizi stress za life)
    Patachimbika hapo kwa nyumba aisee....
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke mwambie asitie shaka, wanaume wote tuko kama huyo mme wake, tunapenda kuwasifia wanawake wa nje lakini ukweli tunapenda wake zetu kuliko hao wanawake wa nje...afu kuwasifia sio lazima uwe unafanya nao sex :cool2:
     
  16. K

    KAMSI Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    haaa! mume hajatulia kabisaaa wife jaribu kucheck jina la hao warembo wake wa huko internet then msuprise kwa kumwambia amsalimie huyo dear wake wa internet, am sure atashtuka then mpe ukweli wake ili aache kamchezo yaani amenogewa mpaka anasahau ku logout mijanaume mingine bwana ndo migume migume hii
     
  17. g

    gwendoline mushi Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani wapo tele wa hivyo. Tena Facebook book ndo pachafu Sasa hivi watu wamegeuza kuwa sehemu ya kutongozana.
     
  18. g

    gwendoline mushi Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Powa. Ntamtell
     
  19. g

    gwendoline mushi Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Patachimbika haswa. Mi mwenyewe na imagine akiamua kumweleza sasa km wife anaudhibitisho akafungua na kumwonesha. Mtu hapa lazima awe mdogo km pirition
    But kuna mwanaume wengine wazoefu anaweza mgeuzia kibao. Ha ha ha.Namwonea huruma haya mambo Bwana .....
     
  20. g

    gwendoline mushi Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswa. Huyu kanogewa na amezoea.angekuwa anaanza asinge sahau kwasb ya woga
     
Loading...