Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho:-ngido dd

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by David Danson Sengela, Apr 21, 2012.

  1. D

    David Danson Sengela New Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HODI JAMII FORUM
    JINA:-NGIDO DD
    >>Naomba kubadilishana mawazo katika tasnia hii ya TEKNOHAMA ambayo ndiyo kimbilio la dunia kwa ujumla wake.
    SWALI:-
    >>>>>>>Je ni watanzania/watanganyika wote watakaomudu gharama za mfumo mpya wa KIDIJITALI AKUTOKA analojia ifikapo tareha 31/12/2012 ifikapo saa 6.00 na dk 1 usiku?
    >>>>>>>>Naomba hoja/maoni/mapungufu/muono mbele na ushauri manake mpaka sasa hivi kila kampuni ya matangazo ya luninga hujipangia bei na vifurushi katika ving,amuzi vyao na TCRA ipo,sielewi,,na si ule MKONGO WA TAIFA si umeshafika katika taasisi nyeti zote?
    HAYA NJOONI TUSEMEZANE,,:A S angry:
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwanza karibu ukae then tutaongea...
    Karibu sana
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mgeni ana mbwembwe...hamezi mate...bahati wamekukuta wewe mapokezi...mm angerudi aliko toka...wallah...Erickb52!
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    tehe tehe tehe !
    Mgeni hayo maswali uende ukawaulize wenzako hapo juu. Sisi wengine
    yatatuzeesha bila faida.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
Loading...