Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajuaje kuwa anakupenda au anakutumia tu....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Apr 9, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu nisaidieni ni dalili zipi ambazo zitakufanya ujue mwenzio anakutumia tu (hana mapenzi ya dhati na wewe?)

    Nimeuliza hivyo kwa kuwa naanza kumhisi mtu wangu ndivyo sivyo sasa sijui ana kidosho kingine au ana sababu zake but recently nimegundua yafuatayo

    1. Simu yake ni yake na haeshi kubofya akituma sms
    2. Hununa bila sababu but atacheka na kukufurahia akisikia kuwa ninategemea kupata pesa flani toka mahali
    3. Mshahara wangu mimi ni wake anataka ajue every bit ulivyotumia
    4. Ikihappen akaona salary slip then baada ya muda akiuliza ukamwambia zimebaki kiasi flani ananuna.

    Ninahisi natumiwa au namjudge vibaya please kama kuna dalili nyingine naombeni kabla sijachukua uamuzi.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mume au boifrend MJ1?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha huyo king'asti wake sijui wametambulishana au wanadandiana tu atatujuza tu.
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ebwana before ujatoa maoni kuhusu hiyo issue ni bora MJ utujulishishe huyo ni mwanandoa wako au bfriend tu? Nia ya mwanandoa na Bfriend hazifanani kabisa
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lakini pia inawezekana mwenzi wako ametambuwa kwamba kipindi hiki ni cha mtikisiko wa uchumi, so anaamua kufuatilia up to the last penny. Ndo maana akisikia inflow anashangilia coz under this economic meltdown, cash inflow ni bonge la good news MJ1!
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Brooklyn,
    You have made my day maana nimecheka sana baada ya kuwa very serious the whole day.
    Sasa kama anashangilia cashflow ya MJ1 pale anaposikia king'ora cha ushindi kama kwenye kamari, na yeye je ya kwake inatoa au??
    Tusubiri Mj1 atujuze

    Samahani Mj1 usikasirike kwa vile tumetaka kujua undani zaidi ili tukupe maoni yetu.
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    swity ukimjibu WOS ndio 2tapata upanuzi wa kukujibu vizuri, hapo pengine ningekushauri ucpende kujihusisha napo sana, ndio mwanzo wa headache, kila mmoja ahucke na cm yake.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mnahisigi mengi eeh, eti fidel?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaani we acha tu kama huyo amesema cmu yake haiguswi ni bora abaki hivyo hivyo hata mimi nikiwa na g/f cmu yake sigusi kabisa nikupeana presha tu mi yake sigusi na yangu hagusi.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mmoja wa wanaume wachache wenye msimamo huu.Wengi watataka kupekuwa simu za wake/wapenzi wao ila zao usiguse!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Mi kwakeli siwezi pekua simu ya mtu ambaye nipo nae najua athari zake na ugomvi mwingi siku hizi kati ya watu wapenda nao ni simu.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...anakuzingua tu, huenda anatumia calculator au anacheza games kwenye simu yake, usinune!

    ...anachekelea wewe kujiwezesha 'kiuchumi'

    ...ndio tatizo kuoana na wahasibu!

    ...ndio, karaha zao ma auditors hiyo!

    ...hapana, wala usijikondeshe. Uamuzi wa busara ni kumpa risiti zote za matumizi, muache ajiumize kichwa kubalance mapato na matumizi ya mwezi mzima na hata mwaka mzima akitaka.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni Mtu ambaye tunatarajia kufunga ndoa rasmi July 2009. !!
     
  15. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Shoga huyo hata kama ni bf au mume HAFAI!

    1. Akibofya ya kwake na wewe chukua yako ubofyebofye
    2. Hiyo ni dalili tosha ya userengeti boy...halafu usipende sana kumhusisha mwanamme kwenye madilii yako. Heri sema umekopa pesa hata kama ni zako.
    3. Hapa no way...unless na yeye wake unaujua everbit...otherwise stop that.
    4 Salary sleep tafuta vile vibox vya chuma vya petty cash weka salary slip zako huko na uzifungia kwenye kabati lako offisini...unless na wewe unaona mshahara wako basi endelea kufunulia aendelee kununa.

    Kweli unatumiwa na inaonekana pengine umezimia mapigo ndo maana yote haya yamekutokea. It happened to me once na nilijivundisha...baada ya kufilisiwa kabisaaa...so dont end up like me. All the best
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Brook huyu ni mwenzi ambaye tuko naye kwenye serious relationship (or what seems to be as one) ninayetarajia kufunga naye ndoa katikati ya mwaka huu. Bahati mbaya tulianza kwa kuvutana tu tukajihalalishia.
     
  17. M

    Mrs Mtaba Senior Member

    #17
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa maanisha nini, fafanua sentesi zako vizuri upate msaada mzuri kwa manufaa yako.
     
  18. Violet

    Violet Member

    #18
    Apr 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamme akianza mambo ya kuomba omba hela achana naye. Wanaumme wengi sikuhizi hamna aibu tena, kuchomoa tuu wanawake, halafu anatunisha mabega juu. Kama yeye hashirikishi kwenye mambo ya hela zake, usimshirikishe kabisa kuhusu yako.
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...Oooh, kumbe ni mume mtarajiwa!

    ushauri wa bure,...huenda vyote ulivyotaja ni vijitabia ambavyo huyo fiancee wako alikuwa amevifumbia macho. Kadri mnavyoelekea kwenye 'pingu za maisha', kidogo kidogo anaanza kukuonyesha nini anapendelea na nini hapendelei.

    Si kitu mbaya Yeye kukuonyesha hayo, ni bora yule anayekuonyesha anajali, kuliko yule ambaye hakuonyeshi ishara zozote halafu siku ya siku anakuja kung'aka kwa jinsi ulivyomtumiaji vibaya hela ya familia.

    Nawe kama hupendezwi na hiyo mobile fone, mwambie na mapeeeema, asije huko mbele ya safari akajakwambia, "mbona kabla sijakuoa hukulisema hilo?"

    Ndoa raha, ...ukishamjua mtu wako, mambo yake yanakuwa transparent kama chandarua vile :)
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sijajua uko upande gani wa jinsia. mimi niko upande wa kiume. kuna mshkaji wangu kanipa stori jana eti kuna jamaa alikuwa na demu wake. sasa siku moja jamaa akachukua simu ya demu wake akajibip, la haula wa lakuwataa!! jina likatokea eti ATM! gelo frend wako anakusevu hivyo kwenye simu yake! enewei, matendo yataonyesha kama unatumiwa au mnapendana
     
Loading...