Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti: Coca-Cola/Pepsi zaweza kusababisha KANSA!

Discussion in 'JF Doctor' started by kichwat, Mar 13, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya utafiti uliofanywa nchini Marekani na maabara ya Centre for Science in the Public Interest (CSPI) yanaonesha moja ya viungo vinavyotumika kutengenezea Coca-cola na Pepsi kiitwacho caramel flavouring 4-methylimidazole (4-MEL) kinaweza kukusababishia kansa. Lakini kampuni ya Coca-cola imekataa matokeo hayo.
    Tayari Waziri wa Viwanda na Biashara nchini Msumbiji ameagiza wataalam wa wizara yake na kampuni ya Coca-cola kufuatilia matokeo hayo ya CSPI ili ukweli uwekwe wazi kulinda afya za wananchi wa Msumbiji.

    Mlaji kaa chonjo.

    • CSPI found that the cans of Coke and Pepsi it sampled contained between 103 and 153 micrograms of 4-MEL. The California cancer warning label would be obligatory on cans with above 29 micrograms of the substance.

    Taarifa kamili: allAfrica.com: Mozambique: Coca-Cola Denies Cancer Claim
     
  2. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua hizo soda mbili zina utata muda!Mara zinatoa kutu mara add?
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mim huwa zinanisaidia sana pindi nitengenezapo gari na kukutana na tatizo la carbon/uchafu kwenye terminal za bettri..

    Amim usiamin kama utazimikiwa na gari kwa tatizo la uchafu kwenye terminal au voltage drop kutokana na carbon kwenye bettri terminal and clamp nunua coka au pepsi hata juice za azam cola au sippy soda kisha mwagia kwenye terminal za betri kisha wait kama dk 2 uchafu wote wa acid unapukutika.
     
Loading...